มุมสมาชิก - Member Zone > พูดคุยทั่วไป

ราคา Mitsubishi Attrage มิตซูบิชิ แอททราจ เปิดตัวเท่าไร

<< < (3/4) > >>

Mitsubishi Attrage:

--- อ้างจาก: แม่น้องกีกี้ ที่ 04 มิ.ย. 2013, 12:29:14 ---วันนี้เซลล์โทรมาแจ้งราคาแล้วค่า

--- End quote ---

+30,000 แบบที่ผมเคยคิดไว้หรือเปล่าครับ
เพราะ + แค่ 20,000 ผมว่ามันน้อยเกินไปสำหรับการเพิ่มขนาดตัวถังจากจาก Hatchback มาเป็น Sedan

แม่น้องกีกี้:
 :)เค้าแจ้งมาแต่ตัวท๊อปอยู่ที่ 5.61 แสนบาท แต่ไม่จำไม่ได้ว่ามิราจมันเท่าไหร่ ขอโทษด้วยเลยไม่ทราบว่ามันเพิ่มเท่าไหร่อ่ะ  :-X
ปล.แม่กีกี้รอตอนแรกจะออกมิราจสีขาว เพราะคิดว่าแอททราสจะออกสิ้นปี (อยากได้4ประตูมากกว่า) ตอนนี้ได้แต่ร้องเพลงรอ 8)

--- อ้างจาก: แม่น้องกีกี้ ที่ 04 มิ.ย. 2013, 12:56:39 --- :)เค้าแจ้งมาแต่ตัวท๊อปอยู่ที่ 5.61 แสนบาท แต่ไม่จำไม่ได้ว่ามิราจมันเท่าไหร่ ขอโทษด้วยเลยไม่ทราบว่ามันเพิ่มเท่าไหร่อ่ะ  :-X
ปล.แม่กีกี้รอตอนแรกจะออกมิราจสีขาว เพราะคิดว่าแอททราสจะออกสิ้นปี (อยากได้4ประตูมากกว่า) ตอนนี้ได้แต่ร้องเพลงรอ 8)

ตัวท๊อป Mitsubishi Mirage GLS Ltd A/T cvt 546,000 บาท
งั้นแสดงว่าราคาตัวท๊อปของมิราจ และแอททราจ ต่างกันประมาณ 15,000 บาท สิครับ

+1 ให้เลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  :emo_103:

แม่น้องกีกี้:
ขออภัยสมาชิกทุกท่านมาณ ที่นี้ด้วยจ้า
ขอพูดฟามรู้สึก
เซลsmsมาแก้ไขราคาตอนเย็น (เค้ารู้ราคากันหมดแล้วจะมาแก้ไขทำไม)
เซลศูนย์นี้ เค้าไม่ออกรถด้วยแว้วอ่ะ
ตอนที่จะออกมิราจก็โทรมาลดของแถมที่ตกลงกันไว้ทีนึงทำให้ยังรอตัดสินใจ จนแอททราสออกแจ้งราคามารอบแรกก็ผิด แล้วก็มาแก้ราคาใหม่เสียความรู้สึก (ถ้าออกแอททราสด้วยจะมาลดของแถมไหมนี้)ไม่อยากบอกชื่อศูนย์(ทุกศูนย์ไม่ได้เป็นเหมือนกันหมดนะค่ะ บางศูนย์รับผิดชอบมากโทรถามก็บอกว่ายังแจ้งไม่ได้ไม่อยากแจ้งข้อมูลผิดๆ รับผิดชอบมากเลย) ตอนนี้เซ็งมาก

--- อ้างจาก: แม่น้องกีกี้ ที่ 04 มิ.ย. 2013, 18:42:47 ---ขออภัยสมาชิกทุกท่านมาณ ที่นี้ด้วยจ้า
ขอพูดฟามรู้สึก
เซลsmsมาแก้ไขราคาตอนเย็น (เค้ารู้ราคากันหมดแล้วจะมาแก้ไขทำไม)
เซลศูนย์นี้ เค้าไม่ออกรถด้วยแว้วอ่ะ
ตอนที่จะออกมิราจก็โทรมาลดของแถมที่ตกลงกันไว้ทีนึงทำให้ยังรอตัดสินใจ จนแอททราสออกแจ้งราคามารอบแรกก็ผิด แล้วก็มาแก้ราคาใหม่เสียความรู้สึก (ถ้าออกแอททราสด้วยจะมาลดของแถมไหมนี้)ไม่อยากบอกชื่อศูนย์(ทุกศูนย์ไม่ได้เป็นเหมือนกันหมดนะค่ะ บางศูนย์รับผิดชอบมากโทรถามก็บอกว่ายังแจ้งไม่ได้ไม่อยากแจ้งข้อมูลผิดๆ รับผิดชอบมากเลย) ตอนนี้เซ็งมาก

ไม่เป็นไรครับ ต้องขอขอบคุณเสียอีกที่มาช่วยอัพเดตราคากัน เพราะยังไงราคาในช่วงแรกก็เป็นราคาที่คาดเดากันทั้งนั้นอยู่แล้ว ยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้ได้ข้อสรุปไวๆนะครับ รวมถึงข้อเสนอพิเศษๆด้วย  :emo_103:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version