เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ความเร็วของ attrage  (อ่าน 42746 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonsafe

• AC No.351
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4387
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: พิษณุโลก
  • ชื่อเล่น: toon
  • รถ: GLX M/T
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ความเร็วของ attrage
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 04 มี.ค. 2014, 00:20:14 »

Test วันแรกของการอยู่ร่วมกันมันวิ่งได้ตั้งเท่้านี้แหนะ มากกว่านี้ไม่ได้อะ ติดรถคันหน้า :( :(
เดิมๆ กระทะเดิม ยางเดิม ไม่มีปีก ไม่มีปอยเลอร์  :-\
ส่ายมั้ย มีบ้าง เกร็งแขนนิดๆ ถนนไม่เรียบเท่้าไร แต่ชินอะ (คันเก่าเป็นกระบะนิสสัน กระบะฟอร์ด เก๋งโตโย รถตู้โตโย ป๊าดเกือบทุกยี่ห้อเบย >:D)

ออฟไลน์ Koyk@

• AC No.180
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1710
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ก้อย
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
  • น้องถุงทอง >oo< Gold Attrage
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 04 มี.ค. 2014, 00:33:41 »

Test วันแรกของการอยู่ร่วมกันมันวิ่งได้ตั้งเท่้านี้แหนะ มากกว่านี้ไม่ได้อะ ติดรถคันหน้า :( :(
เดิมๆ กระทะเดิม ยางเดิม ไม่มีปีก ไม่มีปอยเลอร์  :-\
ส่ายมั้ย มีบ้าง เกร็งแขนนิดๆ ถนนไม่เรียบเท่้าไร แต่ชินอะ (คันเก่าเป็นกระบะนิสสัน กระบะฟอร์ด เก๋งโตโย รถตู้โตโย ป๊าดเกือบทุกยี่ห้อเบย >:D)

ใจเย็นๆค้าบบบบ ยังไม่พ้น Run - in เลย ลองของซะแล้ว จ๋งจ๋านสุขภาพน้องถาดด O0
>>>☆ Be Beyond ♥ Together ♡ Attrage ★<<<

ออฟไลน์ boy_mitsubishi

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1557
  • พลังน้ำใจ : 51
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: ิboy
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 04 มี.ค. 2014, 09:59:18 »

ตู้เย็นนอน อย่าเสียบไฟเลยนะครับ >:D >:D
เดี๋ยวไฟจะดูดตู้เย็นชะมะคับ  ถ้าไฟดูดตู้เย็นมันจะตกใจตื่นชะมะคับ:)) :)) :)) :)) แซวเล่นนะคับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2014, 10:04:39 โดย boy_mitsubishi »

ออฟไลน์ กรเดช

• AC No.104
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2078
  • พลังน้ำใจ : 26
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ม้านินมังกร
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 04 มี.ค. 2014, 13:44:29 »

:emo_102: :emo_102:  แนะนำห้ามเกิน 120 ดีกว่าครับ ปลอดภัยด้วยครับ
ถ้าเกิน 120 เจอตร.ทางหลวง โบกอย่าไปโกรธเจ้าหน้าที่นะครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ ronewzaa

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3249
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: นิว
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 05 มี.ค. 2014, 01:00:27 »

ประหยัด กำลังดี + ปลอดภัย ก็ 100 - 120 ครับ

ถ้าเอามันส์ก็ ก็กดไปเลยครับ 140 เหยียบตลอดทาง สบายๆ ครับ

แต่ยังไงก็ดู ถนน ดูรถ ดูความปลอดภัย และ ระยะเบรคด้วยนะครับ มาความเร็วมันส์ๆ กำลังได้อารมณ์ มีรถขับช้าขวางข้างหน้า ก็อย่าไปดันตูดเขาเลยครับ อันตราย ฮ่าๆๆ  :emo_051:

ออฟไลน์ toonsafe

• AC No.351
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4387
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: พิษณุโลก
  • ชื่อเล่น: toon
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 05 มี.ค. 2014, 11:23:28 »

"ประหยัด กำลังดี + ปลอดภัย ก็ 100 - 120 ครับ
ถ้าเอามันส์ก็ ก็กดไปเลยครับ 140 เหยียบตลอดทาง สบายๆ ครับ
แต่ยังไงก็ดู ถนน ดูรถ ดูความปลอดภัย และ ระยะเบรคด้วยนะครับ มาความเร็วมันส์ๆ กำลังได้อารมณ์ มีรถขับช้าขวางข้างหน้า ก็อย่าไปดันตูดเขาเลยครับ อันตราย ฮ่าๆๆ "

ปกติก็ขับไม่เกิ120 คะ ปลอดภัยดี แต่วันนั้นขอลองtest เฉยๆ ว่ารถecoมันร่อน ส่ายยังไง เห็นในคลับพูดถึงบ่อยๆ บางคนบอกแค่ 90 ก็ส่าย บางคนบอกไปได้ตั้ง 180up เลยต้องลองด้วยตัวเอง ทีนี้พอรู้ละคะ รู้ว่าชอบน้องทราจมากมาย
ปล.ทำก๊อบปี้ข้อความท่านอื่นไม่เป็นคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค. 2014, 11:25:47 โดย toonsafe »

ออฟไลน์ pegasa.pk

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 4535
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ลพบุรี
  • ชื่อเล่น: pegasa
  • รถ: GLS CVT
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 06 เม.ย. 2014, 11:15:39 »

ถ้าเราเพิ่มหน้ายางให้มากกว่าของเดิมที่ติดมากับรถ จะทำให้รถที่วิ่งเร็วขึ้นหนืบกว่าเดิมไหม?

ออฟไลน์ Mr.Kosit

• AC No.224
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1877
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: สงขลา
  • ชื่อเล่น: สิทธิ์
  • รูปชั่ว ตัวดำ
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 07 เม.ย. 2014, 17:14:32 »

175 ครับ โดนฟอร์ดเรนเจอร์กดดัน มันยังตามตูดติด สุดแค้น อี 85 ครับ เจ้ามั่งมีกินของถูก :emo_051:

ออฟไลน์ nomaneaklove

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3964
  • พลังน้ำใจ : 20
  • จังหวัด: เพชรบุรี
  • ชื่อเล่น: น้องเอก
  • ดีกว่าเดิน..
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 07 เม.ย. 2014, 20:48:39 »

สีนี้แรงจริงๆครับ อิอิ >:D