เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวเขาใหญ่ กับ ATTRAGE  (อ่าน 6738 ครั้ง)

ออฟไลน์ bOatbOat

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2689
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โบ้ท
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
  • ไม่อยากเป็นแค่ "เงา"
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: เที่ยวเขาใหญ่ กับ ATTRAGE
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2013, 14:32:45 »

;) ;)สวดยอดเลยคราฟฟฟ

ออฟไลน์ Aommy1982

• AC No.199
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3180
  • พลังน้ำใจ : 15
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ออม
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2013, 15:53:02 »

ทางขึ้นเขาใหญ่ ขึ้นยากไหมค่ะ ชันไหม มือใหม่ไปได้เป่าคะ อยากพาน้องแอททราจไปบ้าง
ถ้าไม่ลอง แล้วจะรู้ได้ไงว่า "ทำได้"

ออฟไลน์ Ar.Thana

• AC No.006
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 385
  • พลังน้ำใจ : 77
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: อ๋า
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
  • Mitsubishi Attrage (GLX CVT)
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2013, 16:42:57 »

เราเจอกันนี่ครับ อิอิ ไม่ได้ทัก :-*
เห็นตอนเช็ดรถตอนเช้า >:D
กับที่น้ำตกอะครับ

ผมว่าแล้ว.. งานนี้ต้องมีเซอร์ไพรส์  555+ ใช่ครับ  8) 8)
เห็นเหมือนกันครับ ที่จุดกางเต็นท์ และที่น้ำตก  :D :D
ไม่กล้าทัก เพราะไม่แน่ใจว่าใช่ สมาชิกคลับหรือเปล่า  :emo_090: :emo_090:
ยินดีที่รู้จักครับ    :emo_051: :emo_051:

Gray Mica Attrage Room กลุ่มของคนรักแอททราจ สีเทา-ดำ

https://web.facebook.com/groups/229701467210106/

ออฟไลน์ Ar.Thana

• AC No.006
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 385
  • พลังน้ำใจ : 77
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: อ๋า
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
  • Mitsubishi Attrage (GLX CVT)
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2013, 16:53:10 »

ทางขึ้นเขาใหญ่ ขึ้นยากไหมค่ะ ชันไหม มือใหม่ไปได้เป่าคะ อยากพาน้องแอททราจไปบ้าง

น้องแอททราจขึ้นได้สบายเลยครับ ทางค่อนข้างคดเคี้ยว โค้งเยอะดีครับ
แต่ก็ไม่มีปัญหาเรื่องการทรงตัว ความเร็วทางอุทยาน จำกัดไว้ที่ ไม่เกิน 60 km./hr
ขับจริง ๆ คงไม่ถึงครับ เพราะทางขึ้นลง ตลอด ไปเรื่อย ๆ ครับ อ๋อ ที่สำคัญ
ตรงทางขึ้นจะมีเจ้าลิงมารอต้อนรับเยอะเลยครับ ผมไม่กล้าจอด ถ่ายรูปมาฝาก กลัวครับ
เยอะจริง ๆ ระวัง ชน พวกเขาด้วยดีครับ 

บรรยากาศที่ผาเดียวดาย

สภาพถนนครับ ขับได้ครับ น้องแอททราจพิสูจน์มาแล้ว ถือ 2 คัน 555+

ตรงนี้เป็นทางลงเขาเขียวครับ ที่สูงที่สุดในภาคกลาง เขาบอกอย่างนั้น
เอาน้องแอททราจปืนขึ้นมาแล้วครับ ไม่มีรูปตอนอยู่ด้านบน มีแต่รูปตอนลง

Gray Mica Attrage Room กลุ่มของคนรักแอททราจ สีเทา-ดำ

https://web.facebook.com/groups/229701467210106/

ออฟไลน์ LuckyP

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3635
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: กระเป๋า
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2013, 18:32:01 »

เช่นกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :'(  :'(  C:-)

ออฟไลน์ Kung_glory

• AC No.198
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3093
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Kung
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 ธ.ค. 2013, 21:25:57 »

น้องแอททราจทำได้ เย้ เย้
"คนเลวที่ช่วยเหลือคนอื่น ยังดีกว่าคนดีที่ไม่เคยช่วยเหลือใคร"

Tags: