เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้เกี่ยวกับเบาะข้างหลังรถรุ่นเราครับ  (อ่าน 22605 ครั้ง)

ออฟไลน์ ymut

• AC No.004
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 3000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1017
  • พลังน้ำใจ : 217
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

:emo_051: สุดยอดถึงขั้นรื้อรถเบย อิอิ
ป้ามาชักกะเย่อด้วยนะ
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ boy_mitsubishi

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1557
  • พลังน้ำใจ : 51
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: ิboy
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver

คับผม ไม่เป็นไรคับ ช่วยๆๆกัน :emo_106: :emo_106: :emo_106: :emo_106: :emo_106:

• สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver

รูปที่  1  คือที่ควรจับ   2   จับแล้วยกขึ้นคับ    3  พอยกได้ทั้งสองข้างแล้วให้ดึงเดินหน้าออกมาคับ   4   5    6  คือรูปน็อตคับ   มี3ตัว   น่าจะเบอร์12นะคับ  ผมยังไงเคยถอดรถคันนี้เลย      พอถอดน็อตเบาะหลังพนักพิงออกมาแล้ว  ให้ยกเป็นแนวตั้งนิดเดียวพอคับ แล้วก็ดึงออกมา     พอเสดเเล้วก็ใส่กลับ เหมือนตอนเราถอดนะคับ   หรือถ้าใส่ไม่ได้ยังไงก็โทรมาถามได้นะคับ   แต่ขอเป็นหลัง 15 .00..นะคับ   ผมถึงจะว่างคุย    โทรมาได้เลยคับ  ไม่ต้องเกรงใจคับ    097-068-5233  บอยคับ  โทรมาได้ทุกเรื่องคับที่เกี่ยวกะรถ   อันไหนผมรู้ผมยินดีบอกคับ    แต่อันไหนไม่รู้ก้บอกไม่ได้จิงๆๆคับ    :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

สุดยอดมากเลยคุณลุง อยากจะ +1 ให้ง่ะ แต่มะได้ เวลาไม่ครบ  ;D ;D ติดไว้ก่อนนะ  ^-^ ^-^

ว่าจะซื้อที่คลุมเบาะเหมือนกันแต่คลุมไม่เป็น มีคนทำให้แล้ว เย้ๆ เอาไปให้ลุงทำให้ดีก่า  :)) :))
   คลุมไรอ่ะป้า  ป้าจะให้ลุงทำรถให้อีกล่ะเหรอ  เอาค่าเเรงมาด้วย อิอิ  เอาสปริงเก่ามาแลกนะค่าแรง :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ -Nott-

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2779
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: นท
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl

รูปที่  1  คือที่ควรจับ   2   จับแล้วยกขึ้นคับ    3  พอยกได้ทั้งสองข้างแล้วให้ดึงเดินหน้าออกมาคับ   4   5    6  คือรูปน็อตคับ   มี3ตัว   น่าจะเบอร์12นะคับ  ผมยังไงเคยถอดรถคันนี้เลย      พอถอดน็อตเบาะหลังพนักพิงออกมาแล้ว  ให้ยกเป็นแนวตั้งนิดเดียวพอคับ แล้วก็ดึงออกมา     พอเสดเเล้วก็ใส่กลับ เหมือนตอนเราถอดนะคับ   หรือถ้าใส่ไม่ได้ยังไงก็โทรมาถามได้นะคับ   แต่ขอเป็นหลัง 15 .00..นะคับ   ผมถึงจะว่างคุย    โทรมาได้เลยคับ  ไม่ต้องเกรงใจคับ    097-068-5233  บอยคับ  โทรมาได้ทุกเรื่องคับที่เกี่ยวกะรถ   อันไหนผมรู้ผมยินดีบอกคับ    แต่อันไหนไม่รู้ก้บอกไม่ได้จิงๆๆคับ    :-[ :-[ :-[ :-[ :-[
  + 1000000000000000  ไปเลยค้าาาาา ลุงบอยยยยยยยยย   :emo_051: :emo_051:

+เยอะจัง ป้า นท  ที่ +มา ของเปลี่ยนเป็นเงินได้มะคับ :)) :)) :)) :))

ออฟไลน์ worapot21

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 4621
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ดิษฐ์
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica

:emo_051: :emo_051: :emo_051:  กะลังหาข้อมูลใส่หุ้มเบาะพอดี ขอบคุณนะคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ค. 2014, 20:27:28 โดย worapot21 »

ออฟไลน์ Lukchin

• AC No.057
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 794
  • พลังน้ำใจ : 8
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง
  • รถ: GLS Ltd. CVT

ลองเสริชหาๆดู เจอแล้ว เย้ๆๆ เดี๋ยวเย็นนี้กลับไปจะไปลองอีกรอบ

ขอบคุณเฮียบอยนะคะ

+1 ไปเลยเย้ๆๆๆ :emo_051:

ออฟไลน์ somchai

• สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1970
  • จังหวัด: pathumthani
  • ชื่อเล่น: chai
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
  • อารมณ์ดี มีน้ำใจ ถนนแบ่งกันใช้ ทุกชีวิตปลอดภัย

สุดยอดเลยครับคุณบอย ใช้รถมาหลายคันไม่เคยมีความรู้เรื่องนี้เลย ขอบคุณมากครับ ขออนุญาตกด Like นะครับ ;) ;) ;) :emo_051: :emo_051: :emo_051:

Tags: