เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็น  (อ่าน 739 ครั้ง)

ออฟไลน์ huahin29

• สมาชิก 200 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1371
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: ประจวบ
  • ชื่อเล่น: aof
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
    • รางวัลและกิจกรรม
ขอความเห็น
« เมื่อ: 21 มี.ค. 2014, 21:30:27 »
 Share 

เรื่องมีอยู่ว่าผมกำลังจะเอารถไปเครมไดร์สตาร์สกับฟรายวิว  คือมันอย่างงี่  มีใครไปทำแล้วมีค่าใช้จ่ายอะไรมั่ง  เนื่องจากทาง0บอกว่ามีค่าน้ำมันเกียร  กับน้ำยาหม้อน้ำคืองงกับน้ำมันเกียมันเกี่ยวไร  เนื่องจากเกียกับฟรายวิวมันอยู่คนล่ะส่วนเลย  เลยงง

ออฟไลน์ kannatee

• AC No.173
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1246
  • พลังน้ำใจ : 33
  • จังหวัด: ระยอง,จันทบุรี
  • ชื่อเล่น: กานต์
  • รถ: GLX M/T
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ขอความเห็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มี.ค. 2014, 08:14:04 »

ผมไม่เคยเคลมนะครับ แต่อยากจะให้ตั้งหัวข้อให้ชัดเจนกว่านี้หน่อยนะครับ เช่น สอบถามเรื่องการเครมมอเตอร์สตาร์ เผื่อท่านใดที่เคยเคลมมาแล้ว เค้าเห็นจะได้เข้ามาตอบ บางทีตั้งแค่สั้นๆว่า "ขอความเห็น" บางท่านอาจไม่เข้ามาอ่านก็เป็นไปได้ครับ  :emo_102:
แต่ความคิดผมนะ ไม่เห็นเกี่ยวไรกับน้ำยาหม้อน้ำ น้ำมันเกียร์เลย รอคนเคยเคลมมาให้คำตอบดีกว่า
เล่นกับหมา หมาเลียปาก

Tags: