เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ศาสดาที่พักแขนมาแล้วครับ  (อ่าน 21505 ครั้ง)

ออฟไลน์ KruKOY

• AC No.357
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5573
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: กาฬสินธุ์
  • ชื่อเล่น: koy
  • รถ: GLX M/T
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ศาสดาที่พักแขนมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 ต.ค. 2014, 10:19:10 »

:emo_090:  THANK YOU  จะไปสั่งแล้วค่ะ   ^-^

ออฟไลน์ KruKOY

• AC No.357
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5573
  • จังหวัด: กาฬสินธุ์
  • ชื่อเล่น: koy
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 ต.ค. 2014, 13:23:11 »

:emo_090:  THANK YOU  จะไปสั่งแล้วค่ะ   ^-^

ไปมาแล้ว ที่แรกมิตซูกาฬสินธุ์ (เซ็นทรัลรุ่งเรือง) เจอเซลล์ยืนหน้าบริษัท "ไม่รับสั่ง ไม่แนะนำให้สั่ง ผมจะแนะนำร้านข้างนอก ติดดีกว่า ไม่รอนานเหมือนของศูนย์"  ว่าไปนั่น เราหนีเลย  แห่งที่สอง ศูนย์มิตซูไพบูลย์ยนต์(กาฬสินธุ์) "รับค่ะ แต่เจ้าหน้าที่ไปกินข้าว ให้มาใหม่ตอนบ่ายนะคะ" 
 :blank: สรุป ไม่ได้สั่งเลย  55 ศูนย์มิตซู ประเทศไทย

ออฟไลน์ Komut

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5742
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: โอ๊ค
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 ต.ค. 2014, 13:29:23 »

เขาถึงว่า มิซูรถดี เครื่องถึก แต่ศูนย์หาดีน้อย ต้องทำใจครับ ผมใช้ศูนย์กาญจนา สึขุมวิท 71 บริการดี โทรสั่งทางโทรศัพท์ได้ ไม่เกินสองวันได้ของ โทรมาบอกคิดเงินเสร็จสรรพ์ ติดเร็วมาก แต่ศูนย์ต่างจังหวัดเท่าที่ทราบดีเยอะ แต่คงมีบ้างที่แย่ คงต้องง้อนิดนึงนะครับ ถ้าไม่ไหวก็แจ้งส่วนกลางให้ประสานงานให้ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ ดวงจักร์ เชี่ยวเชิงอรรถ

• AC No.248
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3810
  • พลังน้ำใจ : 18
  • จังหวัด: นนทบุรี/สุพรรณบุรี/ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: แก้ว
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
  • 2กค2337
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 ต.ค. 2014, 18:05:14 »

ศูนย์แรก เราไม่น่าหนี งานนี้เซลไม่เกี่ยว คนละส่วนกัน ต้องติดต่อห้องบริการ ที่เดียวกับที่รับรถตรวจซ่อม และอะไหล่ ส่วนบริการจะมีหน้าที่สั่งให้ ที่เซลให้ติดข้างนอกเพราะเซลมักจะมีส่วนได้เสียกับร้านข้างนอก งานนี้อย่าเพิ่งโทษศูนย์ เป็นเพราะเซลไม่ดี  ส่วนอีกศูนย์เราไปติดต่อตอนเขาพัก ก็็ไปติดต่อใหม่ในเวลาที่ไม่น่ามีข้อแก้ตัว อย่างเวลา 9-11 น. หรือ 13.30-15.30 น. อย่าเพิ่งสรุปครับเป็นที่คนบางคนอาจจะไม่ใช่ทั้งหมดครับ 

ออฟไลน์ Komut

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5742
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: โอ๊ค
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 ต.ค. 2014, 20:59:57 »

ศูนย์แรก เราไม่น่าหนี งานนี้เซลไม่เกี่ยว คนละส่วนกัน ต้องติดต่อห้องบริการ ที่เดียวกับที่รับรถตรวจซ่อม และอะไหล่ ส่วนบริการจะมีหน้าที่สั่งให้ ที่เซลให้ติดข้างนอกเพราะเซลมักจะมีส่วนได้เสียกับร้านข้างนอก งานนี้อย่าเพิ่งโทษศูนย์ เป็นเพราะเซลไม่ดี  ส่วนอีกศูนย์เราไปติดต่อตอนเขาพัก ก็็ไปติดต่อใหม่ในเวลาที่ไม่น่ามีข้อแก้ตัว อย่างเวลา 9-11 น. หรือ 13.30-15.30 น. อย่าเพิ่งสรุปครับเป็นที่คนบางคนอาจจะไม่ใช่ทั้งหมดครับ 
:emo_051:ถูกต้องที่สุดครับ

Tags: