เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสมาชิก เนื่องในโอกาสครบวาระการทำหน้าที่ประธานคลับฯ  (อ่าน 22545 ครั้ง)

ออฟไลน์ ymut

• AC No.004
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 3000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1017
  • พลังน้ำใจ : 217
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
 Share 

สวัสดีพี่ๆน้องๆท่านสมาชิกทุกๆท่านครับ
     เนื่องด้วยขณะนี้ ผมได้ครบกำหนดวาระในการทำหน้าที่ (ประธานคลับฯ) ในปีแรกและได้สิ้นสุดวาระลงไป
ณ.วันที่ 10 พฤศจิกายน 2557 ที่ผ่านมา ผมขออนุญาตใช้พื้นที่ตรงนี้ในการกล่าวขอบคุณและขออภัยกับสิ่งต่างๆที่เกิดขึ้นตลอดการทำหน้าที่ที่ผ่านมาของผมเอง ก่อนที่ผมจะขอยุติ/พักการลงสมัครรับเลือกตั้งในวาระต่อจากนี้ เพื่อเป็นการเปิดโอกาสให้สมาชิกผู้ที่มีความพร้อม หรือความสนใจในการนำพาคลับของพวกเราได้เสนอตัวเข้ามาทำงาน ด้วยเหตุเพราะอาจจะได้มีสิ่งใหม่ๆที่ดีกว่าเกิดขึ้นต่อคลับโดยรวม
    ตลอดช่วงเวลา1ปี ในการทำหน้าที่ที่ผ่านมานั้น ได้มีเรื่องราวต่างๆเกิดขึ้นมากมายทั้งดีและไม่ดีนัก แต่ต้องยอมรับอย่างเต็มปากว่า มันกลายเป็นความสุขทุกครั้งที่ได้ก่อกำเนิดกิจกรรมต่างๆขึ้นมาให้กับสมาชิก ถึงแม้จะเหน็ดเหนื่อยอยู่ไม่น้อย(ทั้งผมและทีมงาน/ทีมจัดงานอาสาทุกๆท่านในแต่ละกิจกรรมตั้งแต่ทริปป้อมพระจุลฯจนถึงพะเนินทุ่งทั้งทางตรงและทางอ้อม)  และเป็นความทุกข์เป็นอย่างยิ่งในยามที่เกิดปัญหา แต่สุดท้ายผมและทีมงานเกือบทุกท่านก็ผ่านมันมาได้จนสิ้นวาระ  ผมพูดได้คำเดียวเลยครับว่า...กิจกรรมมีทติ้ง@เขาพะเนินทุ่งล่าสุดที่ผ่านนั้นเป็นกิจกรรมที่เหนื่อยอีก1กิจกรรม แต่ก็กลายเป็นกิจกรรมที่ลบฝันร้ายต่างๆของผมในการทำความผิดพลาดทุกอย่างที่ผ่านมา มันสร้างความสุข ความปลื้มปิติ ความภาคภูมิใจให้ผมเป็นอย่างยิ่งว่า “โชคดีที่ในการทำหน้าที่ของผม ถูกปิดท้ายด้วยกิจกรรมอันน่าประทับใจและสวยหรู ทิ้งทวนการทำหน้าที่” ผมมีความสุขเป็นอย่างยิ่งครับ คำเดียวเลยว่า เกินฝันมากๆ
   ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ได้อยู่เคียงคู่ผมมาโดยตลอด ทุกๆงานหากผมไม่มีท่านเหล่านี้ผมคงเป็นประธานได้แค่ชื่ออย่างแน่นอน
-   คุณเพียว(แอดมิน) ที่คอยให้คำปรึกษาต่างๆในการทำหน้าที่ อีกทั้งยังคอยให้กำลังใจผม คอยช่วยเหลือผมในเบื้องหลังด้วยดีตลอดมา ซึ่งหาได้ยากกับการที่แอดมินเว็ปจะเอาใจใส่สมาชิกเว็ปได้ขนาดนี้
-   คุณเต้ย(รองประธานฯ) ที่คอยให้คำปรึกษารวมถึงในการช่วยตัดสินใจในหลายๆเรื่อง
-   พี่อาท(ทีมงาน) ที่คอยเป็นประหนึ่งแขนขา เป็นผู้ช่วยเหลือผมในทุกๆเรื่องทำให้ผมเบามือลงไปได้อย่างมากมาย(ถึงแม้บางทีแกจะเยอะไปบ้างก็เถอะ555+ แต่ก็ขอบคุณมากนะลวกเพ่)
-   พี่เก็บ(ทีมงาน) ที่คอยเสนอแนะข้อมูลต่างๆและประสานงาน รวมไปถึงทำหน้าที่ต่างๆได้อย่างดีมาโดยตลอด
-   บอล(ทีมงาน) ที่คอยให้ข้อคิดเห็น ช่วยเหลือกิจกรรมต่างๆ ทำหน้าที่ต่างๆโดยไม่เคยเกี่ยง พร้อมทุกเมื่อที่ทีมงานต้องการ ถึงแม้ตัวเองจะมีภาระกิจมากมาย
-   นัท(ทีมงาน) น้องที่แสนน่ารักที่คอยช่วยในเรื่องของงานกราฟฟิก ถ่ายภาพ(อันสุดระทึก) คอยช่วยงานเป็นอย่างดีมากๆ พร้อมเสมอสุดยอดครับ
-   หนุ่ม(ทีมงาน) ที่ทำหน้าที่เป็นปากเป็นเสียงแนวฮาร์ดคอร์(แหกปาก555+) สุดยอดครับน้อง พร้อมเต็มที่เสมอที่ว่างและมีโอกาส พร้อมที่จะรับและทำตามนโยบายหรือแนวทางการทำงานเป็นอย่างดีที่ยิ่ง
-   พี่บิ๊ก(ทีมงาน) ที่คอยร่วมในการปรึกษาหารือ ออกความเห็นต่างๆตามความพร้อมจนถึงวันสุดท้ายในการทำหน้าที่ทีมงาน ถึงแม้พี่อาจมีอุปสรรคต่างๆแต่ก็ยังไม่ทิ้งน้องๆไปกลางครัน
-   คุณอ๋า(ทีมงาน) ที่คอยให้คำแนะนำ คอยช่วยในเรื่องต่างๆถึงแม้ตัวเองจะมีภาระกิจส่วนตัวมากมายก็ตามจนถึงวันสุดท้ายของวาระเช่นกัน
-   พี่เอก(ทีมงาน) สุดยอดครับสำกรับผู้พันของผม รักและเป็นห่วงน้องๆทุกคน ดูแลพวกเราดีมากๆ ช่วยงานในวันกิจกรรมแบบทุ่มเทมาก สุดๆครับ
-   คุณอาร์ม(ทีมงาน) ที่คอยช่วยงานต่างในช่วงที่พร้อมเป็นอย่างดียิ่งและคอยให้กำลังใจผมอีกคน สุดยอดครับ
-   พี่ตุ๊ก(ทีมจัดงานอาสา) เจ้าแม่สาวสวยพันปี ที่คอยช่วยผมและน้องๆในวันกิจกรรมต่างๆมาโดยตลอด และยังไม่เคยพลาดงานคลับเลยสักงาน ตั้งแต่ป้อมพระจุลฯ-พะเนินทุ่ง แถมทริปพะเนินทุ่งก็ยังรับอาสาจากการทาบทาม ขอให้ช่วยงานคลับฯจากผม ในการช่วยทำบัญชี+เก็บข้อมูลทุกอย่าง รวมไปถึงเป็นโต้โผหลักในการหาระดมทุนจนได้ถาดหลุมจำนวน 5โหล และอื่นๆอีกเพียบ......... สุดยอดจริงๆครับ
-   น้องจิ๊บ(ทีมจัดงานอาสา) น้องใหม่ไฟแรงที่เข้ามาทันร่วมกิจกรรมล่าสุดกับเรา แถมยังรับอาสาช่วยในการทำบัญชี+เก็บข้อมูลคู่กับพี่ตุ๊ก จนทำให้ยอดเงินต่างๆในครั้งนี้ค่อนข้างเป๊ะเกือบ100% จะมีการวิ่งของตัวเลขก็แค่วันกิจกรรม ซึ่งเป็นสิ่งที่ต้องมีเกิดขึ้นอยู่แล้ว
-   พี่น้องสมาชิกที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมคลับฯทั้งทางตรงและทางอ้อมทุกท่าน ทั้งในส่วนที่ร่วมประมูลเพื่อสมทบเงินบริจาค ผู้ที่นำสิ่งของมาให้คลับฯประมูล สมาชิกที่ร่วมทำบุญ สนับสนุนคลับต่างๆ สมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมตั้งแต่ทริปแรกของคลับจนถึงพะเนินทุ่ง  ขอบคุณพี่โนช(พี่โนชๆๆ เมิงรอกกุแป๊บ555+) พี่อร บ่าวใต้(เดินทางปํนพันกิโลเพื่อร่วมกิจกรรมตั้งแต่กีฬาสีจนถึงพะเนินทุ่ง รักอ้ะ) เม โบโบ้ ฝน พี่สิทธิ์ เอ๋ โจ้ ตั้ม พี่อ้อ แว๊ค บีบี พี่วี คุณยิ้ม คุณแหนม ออม คุณแมงปอ พี่ดวงจักร์ ออย วุฒิ เบิร์ด  โฟม(น้องที่น่ารักเสมอมา) คุณแอม กอล์ฟ น้องกาน พี่เหน่ง พี่บอม  น้องเบียร์ และทุกๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง(ไม่ได้ลืมนะครับ)

และขออภัยพี่ๆน้องๆทุกท่านที่ผมเคยได้ล่วงเกินไม่ว่าจะด้วย กาย วาจา และจิตใจครับ :emo_097: ทุกๆท่านเลยจริงๆ โดยเฉพาะพี่น้องทีมงาน ที่มีการผิดใจกันทุกครั้งที่จะมีกิจกรรมขออภัยอย่างสูงจริงๆครับ แต่ผมเชื่ออย่างนึงว่าทุกท่านมีจุดมุ่งหมายเดียวกันคือ *ทำเพื่อคลับ* และทุกๆสิ่งที่ผมเคยพลาดพลั้ง ทั้งข้าวบูดและอะไรอีกหลายๆเรื่อง เสียใจจริงๆครับกับความผิดพลาด
และขอน้อมรับความผิดพลาดทั้งหมดไว้แต่เพียงผู้เดียวครับ
ขอบคุณที่กรุณาอ่านจนจบ อาจจะยาวไปนิดนึงนะครับ
ขอบคุณครับ
       ตั้ม
(อดีตปธ.คลับฯ)
 :emo_054: :emo_020: 
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ iNuTTy

• AC No.078
  • ATTRAGE STAFF TEAM
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1722
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: iNuTTy
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • iNuTTy's Facebook

ขอบคุณเช่นกันครับ พิมซะซึ็งเชียว :'(
iNuTTy Sarovat
Facebook : http://www.facebook.com/inuttz                    Twitter : https://twitter.com/iNuTTzz
Instagram : http://instagram.com/inutty_sarovat               Line ID : inutty

ออฟไลน์ tana91

• AC No.026
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 723
  • พลังน้ำใจ : 78
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Nat
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl

ซึ้งมากๆ น้ำตาจะไหลเป็นก๊อกน้ำก็ไม่ปาน

ออฟไลน์ Ar.Thana

• AC No.006
  • สมาชิก ID: 385
  • พลังน้ำใจ : 77
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: อ๋า
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
  • Mitsubishi Attrage (GLX CVT)
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

ขอบคุณคุณตั้มครับ ผมคิดว่าตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาประธานคลับเราดีทุกอย่างครับ ไม่มีที่ติเลยครับ แค่เหตุผลเรื่องการสละเวลาส่วนตัวมาทำเพื่อคลับมากขนาดนี้ก็เพียงพอกับการยกย่องแล้วครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าจะรับหน้าที่ต่ออีกสมัยผมยินดีสนับสนุนครับ ส่วนตัวผมขอแค่อยู่เบื้องหลังช่วยงานคลับต่อไปครับ ถึงแม้จะไม่ค่อยมีเวลา เนื่องจากติดงานและติดเรียนต่อ ก็ยินดีครับ ขอบคุณครับ  :emo_051:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ย. 2014, 11:58:04 โดย phaophandi »
Gray Mica Attrage Room กลุ่มของคนรักแอททราจ สีเทา-ดำ

https://web.facebook.com/groups/229701467210106/

ออฟไลน์ maylight

• AC No.336
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5215
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: May
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic

สำหรับผมแล้ว ผมรู้สึกดีกับภาพรวมของคลับนี้นะครับ
คลับนี้ดี เพราะ มีหัวหน้าที่ดี
ป.ล. เขียนปิดท้ายได้ซึ้งมากครับ   :emo_110:

ออฟไลน์ bob45

• AC No.121
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1386
  • พลังน้ำใจ : 28
  • จังหวัด: ศรีสะเกษ
  • ชื่อเล่น: บ๊อบ
  • รถ: GLX M/T

พี่ทำได้ดีมากๆครับ สู้ต่อไปครับพี่ๆ :emo_051: :emo_051: :emo_051:
ยิ้มสู้กับทุกๆวัน

ออฟไลน์ VãÇPlù$

• AC No.074
  • สมาชิก ID: 391
  • พลังน้ำใจ : 69
  • จังหวัด: กาฬสินธุ์
  • ชื่อเล่น: แว๊กซ์
  • ซื้อไว้ใช้ ไม่ได้ซื้อไว้ขาย ทำไมต้องโตโยต้าฮอนด้า
    • My Facebook

พี่ตั้ม ทำหน้าที่ ประธานคับ ได้ดีมากครับ เป็นต่ออีกสัก 7 สมัย ไหมครับ อิอิ  >:D

ออฟไลน์ boy_mitsubishi

• สมาชิก ID: 1557
  • พลังน้ำใจ : 51
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: ิboy
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver

สวัสดีพี่ๆน้องๆท่านสมาชิกทุกๆท่านครับ
     เนื่องด้วยขณะนี้ ผมได้ครบกำหนดวาระในการทำหน้าที่ (ประธานคลับฯ) ในปีแรกและได้สิ้นสุดวาระลงไป
ณ.วันที่ 10 พฤศจิกายน 2557 ที่ผ่านมา ผมขออนุญาตใช้พื้นที่ตรงนี้ในการกล่าวขอบคุณและขออภัยกับสิ่งต่างๆที่เกิดขึ้นตลอดการทำหน้าที่ที่ผ่านมาของผมเอง ก่อนที่ผมจะขอยุติ/พักการลงสมัครรับเลือกตั้งในวาระต่อจากนี้ เพื่อเป็นการเปิดโอกาสให้สมาชิกผู้ที่มีความพร้อม หรือความสนใจในการนำพาคลับของพวกเราได้เสนอตัวเข้ามาทำงาน ด้วยเหตุเพราะอาจจะได้มีสิ่งใหม่ๆที่ดีกว่าเกิดขึ้นต่อคลับโดยรวม
    ตลอดช่วงเวลา1ปี ในการทำหน้าที่ที่ผ่านมานั้น ได้มีเรื่องราวต่างๆเกิดขึ้นมากมายทั้งดีและไม่ดีนัก แต่ต้องยอมรับอย่างเต็มปากว่า มันกลายเป็นความสุขทุกครั้งที่ได้ก่อกำเนิดกิจกรรมต่างๆขึ้นมาให้กับสมาชิก ถึงแม้จะเหน็ดเหนื่อยอยู่ไม่น้อย(ทั้งผมและทีมงาน/ทีมจัดงานอาสาทุกๆท่านในแต่ละกิจกรรมตั้งแต่ทริปป้อมพระจุลฯจนถึงพะเนินทุ่งทั้งทางตรงและทางอ้อม)  และเป็นความทุกข์เป็นอย่างยิ่งในยามที่เกิดปัญหา แต่สุดท้ายผมและทีมงานเกือบทุกท่านก็ผ่านมันมาได้จนสิ้นวาระ  ผมพูดได้คำเดียวเลยครับว่า...กิจกรรมมีทติ้ง@เขาพะเนินทุ่งล่าสุดที่ผ่านนั้นเป็นกิจกรรมที่เหนื่อยอีก1กิจกรรม แต่ก็กลายเป็นกิจกรรมที่ลบฝันร้ายต่างๆของผมในการทำความผิดพลาดทุกอย่างที่ผ่านมา มันสร้างความสุข ความปลื้มปิติ ความภาคภูมิใจให้ผมเป็นอย่างยิ่งว่า “โชคดีที่ในการทำหน้าที่ของผม ถูกปิดท้ายด้วยกิจกรรมอันน่าประทับใจและสวยหรู ทิ้งทวนการทำหน้าที่” ผมมีความสุขเป็นอย่างยิ่งครับ คำเดียวเลยว่า เกินฝันมากๆ
   ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ได้อยู่เคียงคู่ผมมาโดยตลอด ทุกๆงานหากผมไม่มีท่านเหล่านี้ผมคงเป็นประธานได้แค่ชื่ออย่างแน่นอน
-   คุณเพียว(แอดมิน) ที่คอยให้คำปรึกษาต่างๆในการทำหน้าที่ อีกทั้งยังคอยให้กำลังใจผม คอยช่วยเหลือผมในเบื้องหลังด้วยดีตลอดมา ซึ่งหาได้ยากกับการที่แอดมินเว็ปจะเอาใจใส่สมาชิกเว็ปได้ขนาดนี้
-   คุณเต้ย(รองประธานฯ) ที่คอยให้คำปรึกษารวมถึงในการช่วยตัดสินใจในหลายๆเรื่อง
-   พี่อาท(ทีมงาน) ที่คอยเป็นประหนึ่งแขนขา เป็นผู้ช่วยเหลือผมในทุกๆเรื่องทำให้ผมเบามือลงไปได้อย่างมากมาย(ถึงแม้บางทีแกจะเยอะไปบ้างก็เถอะ555+ แต่ก็ขอบคุณมากนะลวกเพ่)
-   พี่เก็บ(ทีมงาน) ที่คอยเสนอแนะข้อมูลต่างๆและประสานงาน รวมไปถึงทำหน้าที่ต่างๆได้อย่างดีมาโดยตลอด
-   บอล(ทีมงาน) ที่คอยให้ข้อคิดเห็น ช่วยเหลือกิจกรรมต่างๆ ทำหน้าที่ต่างๆโดยไม่เคยเกี่ยง พร้อมทุกเมื่อที่ทีมงานต้องการ ถึงแม้ตัวเองจะมีภาระกิจมากมาย
-   นัท(ทีมงาน) น้องที่แสนน่ารักที่คอยช่วยในเรื่องของงานกราฟฟิก ถ่ายภาพ(อันสุดระทึก) คอยช่วยงานเป็นอย่างดีมากๆ พร้อมเสมอสุดยอดครับ
-   หนุ่ม(ทีมงาน) ที่ทำหน้าที่เป็นปากเป็นเสียงแนวฮาร์ดคอร์(แหกปาก555+) สุดยอดครับน้อง พร้อมเต็มที่เสมอที่ว่างและมีโอกาส พร้อมที่จะรับและทำตามนโยบายหรือแนวทางการทำงานเป็นอย่างดีที่ยิ่ง
-   พี่บิ๊ก(ทีมงาน) ที่คอยร่วมในการปรึกษาหารือ ออกความเห็นต่างๆตามความพร้อมจนถึงวันสุดท้ายในการทำหน้าที่ทีมงาน ถึงแม้พี่อาจมีอุปสรรคต่างๆแต่ก็ยังไม่ทิ้งน้องๆไปกลางครัน
-   คุณอ๋า(ทีมงาน) ที่คอยให้คำแนะนำ คอยช่วยในเรื่องต่างๆถึงแม้ตัวเองจะมีภาระกิจส่วนตัวมากมายก็ตามจนถึงวันสุดท้ายของวาระเช่นกัน
-   พี่เอก(ทีมงาน) สุดยอดครับสำกรับผู้พันของผม รักและเป็นห่วงน้องๆทุกคน ดูแลพวกเราดีมากๆ ช่วยงานในวันกิจกรรมแบบทุ่มเทมาก สุดๆครับ
-   คุณอาร์ม(ทีมงาน) ที่คอยช่วยงานต่างในช่วงที่พร้อมเป็นอย่างดียิ่งและคอยให้กำลังใจผมอีกคน สุดยอดครับ
-   พี่ตุ๊ก(ทีมจัดงานอาสา) เจ้าแม่สาวสวยพันปี ที่คอยช่วยผมและน้องๆในวันกิจกรรมต่างๆมาโดยตลอด และยังไม่เคยพลาดงานคลับเลยสักงาน ตั้งแต่ป้อมพระจุลฯ-พะเนินทุ่ง แถมทริปพะเนินทุ่งก็ยังรับอาสาจากการทาบทาม ขอให้ช่วยงานคลับฯจากผม ในการช่วยทำบัญชี+เก็บข้อมูลทุกอย่าง รวมไปถึงเป็นโต้โผหลักในการหาระดมทุนจนได้ถาดหลุมจำนวน 5โหล และอื่นๆอีกเพียบ......... สุดยอดจริงๆครับ
-   น้องจิ๊บ(ทีมจัดงานอาสา) น้องใหม่ไฟแรงที่เข้ามาทันร่วมกิจกรรมล่าสุดกับเรา แถมยังรับอาสาช่วยในการทำบัญชี+เก็บข้อมูลคู่กับพี่ตุ๊ก จนทำให้ยอดเงินต่างๆในครั้งนี้ค่อนข้างเป๊ะเกือบ100% จะมีการวิ่งของตัวเลขก็แค่วันกิจกรรม ซึ่งเป็นสิ่งที่ต้องมีเกิดขึ้นอยู่แล้ว
-   พี่น้องสมาชิกที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมคลับฯทั้งทางตรงและทางอ้อมทุกท่าน ทั้งในส่วนที่ร่วมประมูลเพื่อสมทบเงินบริจาค ผู้ที่นำสิ่งของมาให้คลับฯประมูล สมาชิกที่ร่วมทำบุญ สนับสนุนคลับต่างๆ สมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมตั้งแต่ทริปแรกของคลับจนถึงพะเนินทุ่ง  ขอบคุณพี่โนช(พี่โนชๆๆ เมิงรอกกุแป๊บ555+) พี่อร บ่าวใต้(เดินทางปํนพันกิโลเพื่อร่วมกิจกรรมตั้งแต่กีฬาสีจนถึงพะเนินทุ่ง รักอ้ะ) เม โบโบ้ ฝน พี่สิทธิ์ เอ๋ โจ้ ตั้ม พี่อ้อ แว๊ค บีบี พี่วี คุณยิ้ม คุณแหนม ออม คุณแมงปอ พี่ดวงจักร์ ออย วุฒิ เบิร์ด  โฟม(น้องที่น่ารักเสมอมา) คุณแอม กอล์ฟ น้องกาน พี่เหน่ง พี่บอม  น้องเบียร์ และทุกๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง(ไม่ได้ลืมนะครับ)

และขออภัยพี่ๆน้องๆทุกท่านที่ผมเคยได้ล่วงเกินไม่ว่าจะด้วย กาย วาจา และจิตใจครับ :emo_097: ทุกๆท่านเลยจริงๆ โดยเฉพาะพี่น้องทีมงาน ที่มีการผิดใจกันทุกครั้งที่จะมีกิจกรรมขออภัยอย่างสูงจริงๆครับ แต่ผมเชื่ออย่างนึงว่าทุกท่านมีจุดมุ่งหมายเดียวกันคือ *ทำเพื่อคลับ* และทุกๆสิ่งที่ผมเคยพลาดพลั้ง ทั้งข้าวบูดและอะไรอีกหลายๆเรื่อง เสียใจจริงๆครับกับความผิดพลาด
และขอน้อมรับความผิดพลาดทั้งหมดไว้แต่เพียงผู้เดียวครับ
ขอบคุณที่กรุณาอ่านจนจบ อาจจะยาวไปนิดนึงนะครับ
ขอบคุณครับ
       ตั้ม
(อดีตปธ.คลับฯ)
 :emo_054: :emo_020:
พี่ตั้มเป็นอะดีแล้วคับ  ส่วนเรื่องที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไปคับ ยังไงเราก็พี่ น้อง เพื่อนกันอยู่ละ  ผมดีใจนะที่พี่เป็นประทาน และพี่เป็นคน ที่ทำให้ในกลุ่มของพวกผมได้เจอกัน  จนทุกวันนี้ ในกลุ่มผมรักกันมากๆเลย  ผมก็ต้องขอบคุณพี่ตั้มกลับไปด้วย ที่ทำให้พวกผมได้เจอกัน   ใจผมอยากให้พี่เป็นต่อไปนะคับ  สู้ๆๆคับพี่ :emo_051: :emo_051: :emo_051: :emo_051:

• AC No.004
  • *
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica

ขอบคุณครับ บอย แว๊ค และทุกๆท่านเลยจริงๆครับ
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ WaWa

• AC No.045
  • สมาชิก ID: 455
  • พลังน้ำใจ : 44
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: WaWa

พี่ตั้มทำหน้าที่ได้ดีแล้ว.. ว่าแต่ขนมหมดแล้ว เมื่อไหร่จะซื้อให้อีกอ่ะ  :emo_108: :emo_108: :emo_108:

• AC No.004
  • *

พี่ตั้มทำหน้าที่ได้ดีแล้ว.. ว่าแต่ขนมหมดแล้ว เมื่อไหร่จะซื้อให้อีกอ่ะ  :emo_108: :emo_108: :emo_108:
อั๊ยย่ะ มาๆๆๆ เดี๋ยวจัดให้ อิอิ ต้องขอบคุณและขออภัยด้วยนะครับ วาวา

ออฟไลน์ Toey

• AC No.001
  • สมาชิก ID: 33
  • พลังน้ำใจ : 38
  • จังหวัด: Bkk
  • ชื่อเล่น: เต้ย
  • สีรถ: สีฟ้า Cerulean Blue Mica
    • Chalermlaw

ไม่มีเวลาเข้ามาเสียนาน ต้องขอบคุณในทุกๆเรื่องและขอโทษที่หายไปพักนึงครับ
รับปรึกษา ว่าความทั่วราชอาณาจักร จัดทำสัญญา & รับรองลายมือชื่อและเอกสาร (Notarial Services Attorney )
โทร. 081-855-6165 , 082-444-6953 line id: tecr
https://www.facebook.com/chalermlaw
อีเมล chalermlaw@gmail.com
------
ฤกษ์พรหมประสิทธิ์ ออกรถ งานมงคลต่างๆ
http://www.attrage-club.com/index.php/topic,159.0.html
------
คลับของคนรักสีฟ้า
http://www.attrage-club.com/index.php/topic,929.html

ออฟไลน์ somchai

• สมาชิก ID: 1970
  • พลังน้ำใจ : 51
  • จังหวัด: pathumthani
  • ชื่อเล่น: chai
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
  • อารมณ์ดี มีน้ำใจ ถนนแบ่งกันใช้ ทุกชีวิตปลอดภัย

สุดยอดครับ คำกล่าวที่ว่า "คนที่ไม่เคยผิดพลาดคือคนที่ไม่เคยทำอะไร" ยังเป็นจริงเสมอ 
ขอบคุณคุณตั้มและทีมงานทุกๆท่านที่ทำให้คลับนี้มีกิจกรรมดีๆ มีชีวิตชีวา อบอุ่นเป็นกันเอง  ผมสัมผัสได้ถึงความปรารถนาดีและจริงใจของคุณตั้มและทีมงานครับ ขอเชียร์ให้ช่วยทำหน้าที่ต่อไปครับ  ส่วนตัวผมไม่ค่อยสะดวกเข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ  แต่ก็คอยติดตาม ให้กำลังใจและสนับสนุนอยู่แนวหลังเท่าที่ทำได้ครับ ขอขอบคุณอีกหลายๆครั้งครับผม :emo_051: :emo_051: :emo_051: ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Nichakorn

• AC No.154
  • ผู้ดูแลประจำห้อง
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2417
  • พลังน้ำใจ : 16
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: tuk

คลับเรามีผู้นำดี ทีมงานสุดเจ๋ง ทีมจัดงานอาสาน่ารัก(อิอิ)...ขอบคุณเช่นกันนะที่ไว้ใจ ให้มาเป็นส่วนหนึ่งของทีมงาน :emo_103: :emo_103:
ถือไว้ก็หนัก วางไว้ก็เบา^_^

ออฟไลน์ POTTER

• AC No.210
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3166
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: มหาสารคาม
  • ชื่อเล่น: พอทเตอร์
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica

:emo_051: :emo_110: อ้าวครบปีแล้วรึ ผมยังไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรมสักอย่างเลย เท่าที่ท่านประธานทำดีสุดๆแล้วครับ

Tags: