เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสมาชิก เนื่องในโอกาสครบวาระการทำหน้าที่ประธานคลับฯ  (อ่าน 22543 ครั้ง)

ออฟไลน์ ymut

• AC No.004
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 3000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1017
  • พลังน้ำใจ : 217
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

ไม่มีเวลาเข้ามาเสียนาน ต้องขอบคุณในทุกๆเรื่องและขอโทษที่หายไปพักนึงครับ
เท่านี้ก็ดีที่สุดแล้วครับท่านรองเต้ย ขอบคุณมากๆเช่นกันครับ ^ ^

สุดยอดครับ คำกล่าวที่ว่า "คนที่ไม่เคยผิดพลาดคือคนที่ไม่เคยทำอะไร" ยังเป็นจริงเสมอ 
ขอบคุณคุณตั้มและทีมงานทุกๆท่านที่ทำให้คลับนี้มีกิจกรรมดีๆ มีชีวิตชีวา อบอุ่นเป็นกันเอง  ผมสัมผัสได้ถึงความปรารถนาดีและจริงใจของคุณตั้มและทีมงานครับ ขอเชียร์ให้ช่วยทำหน้าที่ต่อไปครับ  ส่วนตัวผมไม่ค่อยสะดวกเข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ  แต่ก็คอยติดตาม ให้กำลังใจและสนับสนุนอยู่แนวหลังเท่าที่ทำได้ครับ ขอขอบคุณอีกหลายๆครั้งครับผม :emo_051: :emo_051: :emo_051: ;) ;) ;)
ขอบคุณคุณอาสมชายมากๆเช่นเดียวกันครับ ประโยคที่คุณอากล่าวมันทำให้ผมรู้สึกดีขึ้นมากเลยครับ ขอบคุณหลายๆครั้งเลยเช่นกันครับ

คลับเรามีผู้นำดี ทีมงานสุดเจ๋ง ทีมจัดงานอาสาน่ารัก(อิอิ)...ขอบคุณเช่นกันนะที่ไว้ใจ ให้มาเป็นส่วนหนึ่งของทีมงาน :emo_103: :emo_103:
ขอบคุณพี่ตุ๊กที่เสี่ยงและเสียสละเวลามาช่วยผมด้วยอย่างมากเช่นกันครับ แม่ทีมงานอาสาสุดสวย น่ารัก อิอิ

:emo_051: :emo_110: อ้าวครบปีแล้วรึ ผมยังไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรมสักอย่างเลย เท่าที่ท่านประธานทำดีสุดๆแล้วครับ
ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ แอบเสียดาย น่าจะได้ร่วมกิจกรรมกันเนอะๆๆ อิอิ
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ hurikain

• AC No.247
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3649
  • พลังน้ำใจ : 27
  • ชื่อเล่น: เคนโจ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
    • ขายสบู่เอ็นไซม์ จันทร์เจ้าฉาย

ทุกคนโหวตให้พี่ตั้มเป็นปลาทานต่อปาย เย่ๆ

• AC No.004
  • *
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

ทุกคนโหวตให้พี่ตั้มเป็นปลาทานต่อปาย เย่ๆ
:o
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ kulthawat

• AC No.147
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2161
  • พลังน้ำใจ : 14
  • จังหวัด: ปทุม
  • ชื่อเล่น: โชน
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver

:-*เป็นอีกสมัยนะครับ เห็นด้วยอีก หนึ่งเสียง ท่านประทาน..

• AC No.004
  • *

:-*เป็นอีกสมัยนะครับ เห็นด้วยอีก หนึ่งเสียง ท่านประทาน..
:P

ออฟไลน์ hurikain

• AC No.247
  • สมาชิก ID: 3649
  • พลังน้ำใจ : 27
  • ชื่อเล่น: เคนโจ
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
    • ขายสบู่เอ็นไซม์ จันทร์เจ้าฉาย

ออฟไลน์ tana91

• AC No.026
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 723
  • พลังน้ำใจ : 78
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Nat
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl

ประธานจัดไป อีกสมัยครับ

ออฟไลน์ BIG ART 037

• AC No.037
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1476
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: พี่อาท สุดหล่อ

จัดไปอีก1สมัยน่ะ C:-)

ออฟไลน์ Mitsubishi Attrage

• AC No.9999
  • Administrator
  • สมาชิก ID: 1
  • พลังน้ำใจ : 26
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: @มิน
    • Mitsubishi Attrage

ในนามของตัวแทนสมาชิก Attrage-Club.com ขอขอบคุณประธานคลับ รองประธานคลับ และทีมงานคณะกรรมการคลับ ทุกๆท่าน ที่เข้ามาร่วมกันช่วยผลักดันกิจกรรมต่างๆร่วมกันกับเพื่อนๆสมาชิก สร้างสรรค์กิจกรรมดีๆตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา แม้จะมีปัญหา มีอุปสรรค์ผ่านเข้ามาอยู่ตลอด แต่ทีมงานทุกๆท่านก็ช่วยกันฟันฝ่าปัญหาเหล่านั้นผ่านพ้นมาได้ ก็ด้วยความสามัคคี ร่วมแรงร่วมใจกันทำงาน จนเกิดเป็นกิจกรรมต่างๆ ที่ได้มากกว่าคำว่ามิตรภาพไปแล้วครับ

ขอขอบคุณทีมงานและสมาชิกทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

1. ymut คุณตั้ม สมุทรปราการ ประธานคลับ
2. Toey คุณเต้ย กรุงเทพฯ รองประธานคลับ

ทีมงานคณะกรรมการคลับ
3. akekaman คุณเอก กรุงเทพฯ
4. ceeaem คุณเอ็ม เพชรบุรี
5. Stickingbrain คุณหมูแฮม กรุงเทพฯ
6. phaophandi คุณอ๋า กรุงเทพฯ
7. j3ighiso คุณบิ๊ก ชลบุรี
8. Somnoy คุณส้ม ปทุมธานี
9. Cha-aim คุณชะเอม กรุงเทพฯ
10. iNuTTy  คุณนัท กรุงเทพฯ
11. BIG ART  คุณอาท กรุงเทพฯ
12. Takorn@Attrage  คุณอาร์ม กรุงเทพฯ
13. noomzaa  คุณหนุ่ม นครปฐม
14. momotakashio  คุณบอล นครปฐม
15. Davildwebsale  คุณเอก กรุงเทพ
16. ศรัณย์  คุณเก็บ กรุงเทพฯ
17. bob45  คุณบ๊อบ ศรีสะเกษ
18. Nichakorn  คุณตุ๊ก นนทบุรี
19. JaBiib  คุณจิ๊บ กรุงเทพฯ
ติดตามข่าวสาร Mitsubishi Attrage (มิตซูบิชิ แอททราจ) ได้ที่ช่องทางต่างๆดังนี้
- Website : www.Attrage-Club.com
- Facebook : www.facebook.com/AttrageClub
- Groups : http://www.facebook.com/groups/AttrageClub/
- Line : http://www.attrage-club.com/index.php/topic,791.html

• AC No.004
  • *

ในนามของตัวแทนสมาชิก Attrage-Club.com ขอขอบคุณประธานคลับ รองประธานคลับ และทีมงานคณะกรรมการคลับ ทุกๆท่าน ที่เข้ามาร่วมกันช่วยผลักดันกิจกรรมต่างๆร่วมกันกับเพื่อนๆสมาชิก สร้างสรรค์กิจกรรมดีๆตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา แม้จะมีปัญหา มีอุปสรรค์ผ่านเข้ามาอยู่ตลอด แต่ทีมงานทุกๆท่านก็ช่วยกันฟันฝ่าปัญหาเหล่านั้นผ่านพ้นมาได้ ก็ด้วยความสามัคคี ร่วมแรงร่วมใจกันทำงาน จนเกิดเป็นกิจกรรมต่างๆ ที่ได้มากกว่าคำว่ามิตรภาพไปแล้วครับ

ขอขอบคุณทีมงานและสมาชิกทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

1. ymut คุณตั้ม สมุทรปราการ ประธานคลับ
2. Toey คุณเต้ย กรุงเทพฯ รองประธานคลับ

ทีมงานคณะกรรมการคลับ
3. akekaman คุณเอก กรุงเทพฯ
4. ceeaem คุณเอ็ม เพชรบุรี
5. Stickingbrain คุณหมูแฮม กรุงเทพฯ
6. phaophandi คุณอ๋า กรุงเทพฯ
7. j3ighiso คุณบิ๊ก ชลบุรี
8. Somnoy คุณส้ม ปทุมธานี
9. Cha-aim คุณชะเอม กรุงเทพฯ
10. iNuTTy  คุณนัท กรุงเทพฯ
11. BIG ART  คุณอาท กรุงเทพฯ
12. Takorn@Attrage  คุณอาร์ม กรุงเทพฯ
13. noomzaa  คุณหนุ่ม นครปฐม
14. momotakashio  คุณบอล นครปฐม
15. Davildwebsale  คุณเอก กรุงเทพ
16. ศรัณย์  คุณเก็บ กรุงเทพฯ
17. bob45  คุณบ๊อบ ศรีสะเกษ
18. Nichakorn  คุณตุ๊ก นนทบุรี
19. JaBiib  คุณจิ๊บ กรุงเทพฯ
ขอขอบคุณเช่นกันครับที่ให้โอกาสผมได้เข้ามาร่วมงานครับ

ออฟไลน์ siamvip

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 3490
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: ตี๋
  • รถ: GLX M/T
  • สีรถ: สีฟ้า Cerulean Blue Mica

:-* :-* :-*
  สวัสดีพี่ๆน้องๆท่านสมาชิกทุกๆท่านครับ
     เนื่องด้วยขณะนี้ ผมได้ครบกำหนดวาระในการทำหน้าที่ (ประธานคลับฯ) ในปีแรกและได้สิ้นสุดวาระลงไป
ณ.วันที่ 10 พฤศจิกายน 2557 ที่ผ่านมา ผมขออนุญาตใช้พื้นที่ตรงนี้ในการกล่าวขอบคุณและขออภัยกับสิ่งต่างๆที่เกิดขึ้นตลอดการทำหน้าที่ที่ผ่านมาของผมเอง ก่อนที่ผมจะขอยุติ/พักการลงสมัครรับเลือกตั้งในวาระต่อจากนี้ เพื่อเป็นการเปิดโอกาสให้สมาชิกผู้ที่มีความพร้อม หรือความสนใจในการนำพาคลับของพวกเราได้เสนอตัวเข้ามาทำงาน ด้วยเหตุเพราะอาจจะได้มีสิ่งใหม่ๆที่ดีกว่าเกิดขึ้นต่อคลับโดยรวม
    ตลอดช่วงเวลา1ปี ในการทำหน้าที่ที่ผ่านมานั้น ได้มีเรื่องราวต่างๆเกิดขึ้นมากมายทั้งดีและไม่ดีนัก แต่ต้องยอมรับอย่างเต็มปากว่า มันกลายเป็นความสุขทุกครั้งที่ได้ก่อกำเนิดกิจกรรมต่างๆขึ้นมาให้กับสมาชิก ถึงแม้จะเหน็ดเหนื่อยอยู่ไม่น้อย(ทั้งผมและทีมงาน/ทีมจัดงานอาสาทุกๆท่านในแต่ละกิจกรรมตั้งแต่ทริปป้อมพระจุลฯจนถึงพะเนินทุ่งทั้งทางตรงและทางอ้อม)  และเป็นความทุกข์เป็นอย่างยิ่งในยามที่เกิดปัญหา แต่สุดท้ายผมและทีมงานเกือบทุกท่านก็ผ่านมันมาได้จนสิ้นวาระ  ผมพูดได้คำเดียวเลยครับว่า...กิจกรรมมีทติ้ง@เขาพะเนินทุ่งล่าสุดที่ผ่านนั้นเป็นกิจกรรมที่เหนื่อยอีก1กิจกรรม แต่ก็กลายเป็นกิจกรรมที่ลบฝันร้ายต่างๆของผมในการทำความผิดพลาดทุกอย่างที่ผ่านมา มันสร้างความสุข ความปลื้มปิติ ความภาคภูมิใจให้ผมเป็นอย่างยิ่งว่า “โชคดีที่ในการทำหน้าที่ของผม ถูกปิดท้ายด้วยกิจกรรมอันน่าประทับใจและสวยหรู ทิ้งทวนการทำหน้าที่” ผมมีความสุขเป็นอย่างยิ่งครับ คำเดียวเลยว่า เกินฝันมากๆ
   ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ได้อยู่เคียงคู่ผมมาโดยตลอด ทุกๆงานหากผมไม่มีท่านเหล่านี้ผมคงเป็นประธานได้แค่ชื่ออย่างแน่นอน
-   คุณเพียว(แอดมิน) ที่คอยให้คำปรึกษาต่างๆในการทำหน้าที่ อีกทั้งยังคอยให้กำลังใจผม คอยช่วยเหลือผมในเบื้องหลังด้วยดีตลอดมา ซึ่งหาได้ยากกับการที่แอดมินเว็ปจะเอาใจใส่สมาชิกเว็ปได้ขนาดนี้
-   คุณเต้ย(รองประธานฯ) ที่คอยให้คำปรึกษารวมถึงในการช่วยตัดสินใจในหลายๆเรื่อง
-   พี่อาท(ทีมงาน) ที่คอยเป็นประหนึ่งแขนขา เป็นผู้ช่วยเหลือผมในทุกๆเรื่องทำให้ผมเบามือลงไปได้อย่างมากมาย(ถึงแม้บางทีแกจะเยอะไปบ้างก็เถอะแฟรนไชส์ เว็บสำเร็จรูป ร้านค้าออนไลน์ รับทำเว็บไซต์เว็บขยายสายงานเว็บโรงเรียน555+ แต่ก็ขอบคุณมากนะลวกเพ่)
-   พี่เก็บ(ทีมงาน) ที่คอยเสนอแนะข้อมูลต่างๆและประสานงาน รวมไปถึงทำหน้าที่ต่างๆได้อย่างดีมาโดยตลอด
-   บอล(ทีมงาน) ที่คอยให้ข้อคิดเห็น ช่วยเหลือกิจกรรมต่างๆ ทำหน้าที่ต่างๆโดยไม่เคยเกี่ยง พร้อมทุกเมื่อที่ทีมงานต้องการ ถึงแม้ตัวเองจะมีภาระกิจมากมาย
-   นัท(ทีมงาน) น้องที่แสนน่ารักที่คอยช่วยในเรื่องของงานกราฟฟิก ถ่ายภาพ(อันสุดระทึก) คอยช่วยงานเป็นอย่างดีมากๆ พร้อมเสมอสุดยอดครับ
-   หนุ่ม(ทีมงาน) ที่ทำหน้าที่เป็นปากเป็นเสียงแนวฮาร์ดคอร์(แหกปาก555+) สุดยอดครับน้อง พร้อมเต็มที่เสมอที่ว่างและมีโอกาส พร้อมที่จะรับและทำตามนโยบายหรือแนวทางการทำงานเป็นอย่างดีที่ยิ่ง
-   พี่บิ๊ก(ทีมงาน) ที่คอยร่วมในการปรึกษาหารือ ออกความเห็นต่างๆตามความพร้อมจนถึงวันสุดท้ายในการทำหน้าที่ทีมงาน ถึงแม้พี่อาจมีอุปสรรคต่างๆแต่ก็ยังไม่ทิ้งน้องๆไปกลางครัน
-   คุณอ๋า(ทีมงาน) ที่คอยให้คำแนะนำ คอยช่วยในเรื่องต่างๆถึงแม้ตัวเองจะมีภาระกิจส่วนตัวมากมายก็ตามจนถึงวันสุดท้ายของวาระเช่นกัน
-   พี่เอก(ทีมงาน) สุดยอดครับสำกรับผู้พันของผม รักและเป็นห่วงน้องๆทุกคน ดูแลพวกเราดีมากๆ ช่วยงานในวันกิจกรรมแบบทุ่มเทมาก สุดๆครับ
-   คุณอาร์ม(ทีมงาน) ที่คอยช่วยงานต่างในช่วงที่พร้อมเป็นอย่างดียิ่งและคอยให้กำลังใจผมอีกคน สุดยอดครับ
-   พี่ตุ๊ก(ทีมจัดงานอาสา) เจ้าแม่สาวสวยพันปี ที่คอยช่วยผมและน้องๆในวันกิจกรรมต่างๆมาโดยตลอด และยังไม่เคยพลาดงานคลับเลยสักงาน ตั้งแต่ป้อมพระจุลฯ-พะเนินทุ่ง แถมทริปพะเนินทุ่งก็ยังรับอาสาจากการทาบทาม ขอให้ช่วยงานคลับฯจากผม ในการช่วยทำบัญชี+เก็บข้อมูลทุกอย่าง รวมไปถึงเป็นโต้โผหลักในการหาระดมทุนจนได้ถาดหลุมจำนวน 5โหล และอื่นๆอีกเพียบ......... สุดยอดจริงๆครับ
-   น้องจิ๊บ(ทีมจัดงานอาสา) น้องใหม่ไฟแรงที่เข้ามาทันร่วมกิจกรรมล่าสุดกับเรา แถมยังรับอาสาช่วยในการทำบัญชี+เก็บข้อมูลคู่กับพี่ตุ๊ก จนทำให้ยอดเงินต่างๆในครั้งนี้ค่อนข้างเป๊ะเกือบ100% จะมีการวิ่งของตัวเลขก็แค่วันกิจกรรม ซึ่งเป็นสิ่งที่ต้องมีเกิดขึ้นอยู่แล้ว
-   พี่น้องสมาชิกที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมคลับฯทั้งทางตรงและทางอ้อมทุกท่าน ทั้งในส่วนที่ร่วมประมูลเพื่อสมทบเงินบริจาค ผู้ที่นำสิ่งของมาให้คลับฯประมูล สมาชิกที่ร่วมทำบุญ สนับสนุนคลับต่างๆ สมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมตั้งแต่ทริปแรกของคลับจนถึงพะเนินทุ่ง  ขอบคุณพี่โนช(พี่โนชๆๆ เมิงรอกกุแป๊บ555+) พี่อร บ่าวใต้(เดินทางปํนพันกิโลเพื่อร่วมกิจกรรมตั้งแต่กีฬาสีจนถึงพะเนินทุ่ง รักอ้ะ) เม โบโบ้ ฝน พี่สิทธิ์ เอ๋ โจ้ ตั้ม พี่อ้อ แว๊ค บีบี พี่วี คุณยิ้ม คุณแหนม ออม คุณแมงปอ พี่ดวงจักร์ ออย วุฒิ เบิร์ด  โฟม(น้องที่น่ารักเสมอมา) คุณแอม กอล์ฟ น้องกาน พี่เหน่ง พี่บอม  น้องเบียร์ และทุกๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง(ไม่ได้ลืมนะครับ)

และขออภัยพี่ๆน้องๆทุกท่านที่ผมเคยได้ล่วงเกินไม่ว่าจะด้วย กาย วาจา และจิตใจครับ :emo_097: ทุกๆท่านเลยจริงๆ โดยเฉพาะพี่น้องทีมงาน ที่มีการผิดใจกันทุกครั้งที่จะมีกิจกรรมขออภัยอย่างสูงจริงๆครับ แต่ผมเชื่ออย่างนึงว่าทุกท่านมีจุดมุ่งหมายเดียวกันคือ *ทำเพื่อคลับ* และทุกๆสิ่งที่ผมเคยพลาดพลั้ง ทั้งข้าวบูดและอะไรอีกหลายๆเรื่อง เสียใจจริงๆครับกับความผิดพลาด
และขอน้อมรับความผิดพลาดทั้งหมดไว้แต่เพียงผู้เดียวครับ
ขอบคุณที่กรุณาอ่านจนจบ อาจจะยาวไปนิดนึงนะครับ
ขอบคุณครับ
       ตั้ม
(อดีตปธ.คลับฯ)
 :emo_054: :emo_020:

Tags: