เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

โพลล์

ขอเชิญเพื่อนๆสมาชิก ร่วมลงคะแนนโหวตเลือกตั้งประธาน Attrage-Club #2

BIG ART 037  คุณอาท กรุงเทพฯ
41 (23.7%)
ศรัณย์  คุณเก็บ กรุงเทพฯ
12 (6.9%)
PzPunz คุณปัน กรุงเทพฯ
7 (4%)
ymut คุณตั้ม สมุทรปราการ
53 (30.6%)
Nichakorn คุณตุ๊ก นนทบุรี
48 (27.7%)
jomax คุณโจ้ สมุทรปราการ
12 (6.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 173

ปิดการโหวต: 15 ธ.ค. 2014, 23:52:05

ผู้เขียน หัวข้อ: [ปิดโหวต] ร่วมลงคะแนนโหวตเลือกตั้งประธาน Attrage-Club #2  (อ่าน 22357 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_mitsubishi

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1557
  • พลังน้ำใจ : 51
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: ิboy
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
    • รางวัลและกิจกรรม

โหวดเบอร์  5 ให้พี่ตุ๊กแล้วนะคับ  :emo_051: :emo_051: :emo_051: :emo_051: :emo_051: :emo_051:
ยุคนี้แล้ว.......... ต้องโหวตให้ผู้หญิง........หญิงแกร่ง  ??? ??? ???
ขอบคุณนะบอย นู๋วาที่ยังไม่ลืมกัน มีโอกาศคงได้เจอและร่วมกิจกรรมด้วยกันนะ  :emo_106:

ใครจะลืมพี่ตุ๊กคนสวยได้ลงคอคะ (ขอค่าชม 20  :emo_108: :emo_108:) ด้วยงานการที่รัดตัว เลยไม่ค่อยมีโอกาสได้ไปร่วมเลยค่ะ ถ้ามีจัดใกล้ๆน่าจะดีนะ แบบไปให้พี่ตุ๊กเลี้ยงข้าวที่บ้านไรงี้...  :emo_108: :emo_108: :emo_108:
ใช่ๆๆ ถ้าพี่ตุ๊กเลี้ยง รับรอง ไปทุกงาน อิอิ

ออฟไลน์ Nichakorn

• AC No.154
  • รองประธานคลับ
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2417
  • พลังน้ำใจ : 16
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: tuk
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica

โหวดเบอร์  5 ให้พี่ตุ๊กแล้วนะคับ  :emo_051: :emo_051: :emo_051: :emo_051: :emo_051: :emo_051:
ยุคนี้แล้ว.......... ต้องโหวตให้ผู้หญิง........หญิงแกร่ง  ??? ??? ???
ขอบคุณนะบอย นู๋วาที่ยังไม่ลืมกัน มีโอกาศคงได้เจอและร่วมกิจกรรมด้วยกันนะ  :emo_106:

ใครจะลืมพี่ตุ๊กคนสวยได้ลงคอคะ (ขอค่าชม 20  :emo_108: :emo_108:) ด้วยงานการที่รัดตัว เลยไม่ค่อยมีโอกาสได้ไปร่วมเลยค่ะ ถ้ามีจัดใกล้ๆน่าจะดีนะ แบบไปให้พี่ตุ๊กเลี้ยงข้าวที่บ้านไรงี้...  :emo_108: :emo_108: :emo_108:
วาให้เลย 100 ไปซื้อข้าวกิน555  บอยไม่ไชว์ผลโหวตอะดีแล้วได้ลุ้นสนุกดี พี่อ่ะผลงานไม่มีแต่สมาชิกโหวตให้มากขนาดนี้ พี่โอครนะ ปลื้มปลิ่มสุด ???
ถือไว้ก็หนัก วางไว้ก็เบา^_^

ออฟไลน์ bon Atg26

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 6246
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: แมวพิฆาต
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica

ขอให้ Attrage-Club อยู่กับเราตลอด C:-) C:-) C:-) ใครก็ได้ที่มุ้งมั้น :emo_051: :emo_051: :emo_051:

ออฟไลน์ boy_mitsubishi

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1557
  • พลังน้ำใจ : 51
  • จังหวัด: สมุทรสาคร
  • ชื่อเล่น: ิboy
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver

วาให้เลย 100 ไปซื้อข้าวกิน555  บอยไม่ไชว์ผลโหวตอะดีแล้วได้ลุ้นสนุกดี พี่อ่ะผลงานไม่มีแต่สมาชิกโหวตให้มากขนาดนี้ พี่โอครนะ ปลื้มปลิ่มสุด ???
[/quคับผม อิอิ

ออฟไลน์ noompatya

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3756
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: noom
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl

ออฟไลน์ ymut

• AC No.004
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 3000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1017
  • พลังน้ำใจ : 217
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

ขอขอบคุณทุกคะแนนเสียงที่ยังอุตส่าห์โหวตให้ผมนะครับ รวมไปถึงที่โหวตให้กับผู้สมัครทุกๆท่านด้วยครับ ทุกเสียงถือว่าเป็นผู้ที่มีส่วนร่วมกับคลับจริงๆ และผมเองก็จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุด และจะพยายามให้ดีขึ้นกว่าปีที่ผ่านมาในการทำหน้าที่ประธานฯนะครับ

;) ;) ;)
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ tana91

• AC No.026
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 723
  • พลังน้ำใจ : 78
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Nat

ไม่ทราบว่ามีแพลน กิจกรรมอะไรในปีนี้บ้างครับ

ออฟไลน์ ymut

• AC No.004
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 3000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1017
  • พลังน้ำใจ : 217
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

จะคล้ายๆกับปีที่แล้วครับ แต่อาจจะมีปรับเปลี่ยนเพิ่มเติมบางส่วนครับ

หรือจะเพิ่มกิจกรรมนวดแผนโบราณดี คริคริ
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ backy0000

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 3329
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: แบ็ค

ออฟไลน์ backy0000

• *
  • สมาชิก ID: 3329
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: แบ็ค

:emo_051: เบอร์ 4 คับ

ออฟไลน์ aurum.wheels

• *
  • สมาชิก ID: 8939
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: aurum
  • รถ: GLS Ltd. CVT

รับทราบ