เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: test drive วันนี้ ส่วนใหญ่ชอบ แต่ยังมีข้อสงสัย  (อ่าน 3238 ครั้ง)

ออฟไลน์ KPBL

• AC No.190
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1274
  • พลังน้ำใจ : 20
  • จังหวัด: ยะลา
  • ชื่อเล่น: KPBL
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีฟ้า Cerulean Blue Mica
    • พูดอังกฤษ สู๊ดดดยอดดด กับ ครูพี่บังแอล
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

พวงมาลัยนุ่มใช้ได้ ช่วงล่างแน่นใช้ได้ ชอบครับ
แต่...
1. เครื่องเสียง test จากการฟังวิทยุ ปรับ mode ให้เป็น rock แล้ว ก็ไม่ได้ยินเบส เสียงกลางก็ไม่ใส ไม่รู้ว่าเป็นเฉพาะวิทยุรึเปล่า? ผมดันลืมเอาแผ่นกับ usb ไปลองเสียงด้วย วันทำสัญญาจะลองใหม่ :'(
2. หน้าปัด ขับตอนกลางวัน มองไม่ค่อยเห็นเลยครับ รู้สึกเหมือนกันมั้ยครับ? :P
3. จองรุ่น top และได้ลองขับรุ่น top สงสัยว่า ไม่มีระบบ central lock เหรอครับ? :-X น่าจะใส่มาให้เนอะ รุ่น top นะเนี้ย
4. จอ touch screen มันไม่ค่อยลื่นๆ เนียนเท่าไหร่เลยเนอะ มันรู้สึกเหมือนของเล่นยังไงม่ะรู้บอกม่ะถูกอ่ะ
5. พวงมาลัยแอบเอียงขวา ตอนทำสัญญาคงต้องกำชับให้เซลล์บอกทางศูนย์ในปรับตั้งให้ดีก่อนนำรถส่ง
ขอความเห็นหน่อยครับ :-X
ขอบคุณครับ :emo_051:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2013, 05:06:46 โดย KPBL »

ออฟไลน์ PhongSanova-

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1078
  • พลังน้ำใจ : 31
  • จังหวัด: ปทุมธานี/กทม.
  • ชื่อเล่น: พงฒ์
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl

ไปลองขับมาเหมือนกันครับวันนี้ ตัว Top เพราะจองตัว Top เหมือนกัน
ส่วนตัวแล้วไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ แต่จากที่ลองขับ พวงมาลัย นิ่มมากเวลาเลี้ยว
ไม่รู้สึกหน่วง ภายในกว้างดีครับ ขอตอบแค่นี้ดีกว่าครับ รอท่านอื่นมาบอกเหมือนกัน  :D

• AC No.190
  • สีรถ: สีฟ้า Cerulean Blue Mica
    • พูดอังกฤษ สู๊ดดดยอดดด กับ ครูพี่บังแอล

ไปลองขับมาเหมือนกันครับวันนี้ ตัว Top เพราะจองตัว Top เหมือนกัน
ส่วนตัวแล้วไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ แต่จากที่ลองขับ พวงมาลัย นิ่มมากเวลาเลี้ยว
ไม่รู้สึกหน่วง ภายในกว้างดีครับ ขอตอบแค่นี้ดีกว่าครับ รอท่านอื่นมาบอกเหมือนกัน  :D
รอๆๆๆๆๆครับ  :emo_112:

ออฟไลน์ Toey

• AC No.001
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 33
  • พลังน้ำใจ : 38
  • จังหวัด: Bkk
  • ชื่อเล่น: เต้ย
  • รถ: GLS CVT
    • Chalermlaw
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

1. รอคนใช้รุ่นท๊อปมาตอบครับ ผมรองท๊อปเบสโอเคนะ
2. ผมเห็นชัดเจนดีครับ
3. เซ็นทรัลล็อค มีครับ ดันล็อคที่ฝั่งคนขับจะล็อคให้ทุกประตู เวลาเปิดประตูคนขับ ประตูอื่นก็เปิดเช่นกัน (ยังไม่ได้หาวิธีเปิดเฉพาะฝั่งคนขับโดยให้ประตูยังคงล็อคอยู่)
4. รอคนใช้รุ่นท๊อปมาตอบครับ :emo_051:
รับปรึกษา ว่าความทั่วราชอาณาจักร จัดทำสัญญา & รับรองลายมือชื่อและเอกสาร (Notarial Services Attorney )
โทร. 081-855-6165 , 082-444-6953 line id: tecr
https://www.facebook.com/chalermlaw
อีเมล chalermlaw@gmail.com
------
ฤกษ์พรหมประสิทธิ์ ออกรถ งานมงคลต่างๆ
http://www.attrage-club.com/index.php/topic,159.0.html
------
คลับของคนรักสีฟ้า
http://www.attrage-club.com/index.php/topic,929.html

• AC No.190

1. รอคนใช้รุ่นท๊อปมาตอบครับ ผมรองท๊อปเบสโอเคนะ
2. ผมเห็นชัดเจนดีครับ
3. เซ็นทรัลล็อค มีครับ ดันล็อคที่ฝั่งคนขับจะล็อคให้ทุกประตู เวลาเปิดประตูคนขับ ประตูอื่นก็เปิดเช่นกัน (ยังไม่ได้หาวิธีเปิดเฉพาะฝั่งคนขับโดยให้ประตูยังคงล็อคอยู่)
4. รอคนใช้รุ่นท๊อปมาตอบครับ :emo_051:
ขอบคุณครับ  :emo_051:

Tags: