เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครติด กล่องคันเร่งไฟฟ้ามาบ้างครับ  (อ่าน 1308 ครั้ง)

ออฟไลน์ SAaG_nut

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4960
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: ณัฐ
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

จังหวะออกตัวมันหน่วงๆ หรือวิ่งมาซัก 30-40 แล้วชะลอมัน สะอึกๆกระตุกๆแปลกๆ  เลยไปลองหาข้อมูลไอกล่องตัวนี้มา เลยเอามาถามในคลับดูว่ามีใครใส่มาแล้วบ้าง  ส่วนใหญ่ขับในเมือง อยากให้มันวิ่งแบบลื่นๆหน่อยนึงอ่ะครับ

1. กล่องยี่ห้อไหนดี ตรงรุ้น attrage ใส่แล้วไม่ขึ้นไฟเตือน
2. มีผลเรื่องประกันมั้ย

ปล.บางคนบอกกล่องหลอกเด็ก บางคนบอกใส่แล้วรอบมาไว บางคนบอกต้นมาไว ปลายปกติ แต่เท่าที่หาข้อมูลช่วยให้ ต้นวิ่งดีขึ้น

ออฟไลน์ pnp2525

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1584
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: รินทร์
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ใครติด กล่องคันเร่งไฟฟ้ามาบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ต.ค. 2015, 10:51:11 »

ใช้ d1 อยู่ครับ ตรงรุ่นเลย
เรื่องประกันไม่หมดนะครับ ถ้ามีปัญหาเราก็ถอดออกครับ
ใส่มาประมาณ 1 ปีละยังไม่มีปัญหาอะไรครับ

Tags: