เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมกิจกรรมMeetingใหญ่ประจำปี"แอททราจหรรษาพาทำบุญ2 Road To The Beach"  (อ่าน 75955 ครั้ง)

ออฟไลน์ BIG ART 037

• AC No.037
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1476
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: พี่อาท สุดหล่อ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม

ถ้าพักคนเดียว1050คับ ค่าห้อง600ค่าอาหาร450
ถ้าพัก2คนก้อตกคนละ750บาท นี่สำหรับห้อง2คน
ถ้าห้องใหญ่4คนก้อคนละ700ค่าห้องเฉี่ลยต่อคน250+ค่าอาหาร450
ตามนี้คับ

ออฟไลน์ ซิ่งสายฟ้า

• AC No.034
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1012
  • พลังน้ำใจ : 47
  • ชื่อเล่น: ซิ่งสายฟ้า
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีฟ้า Cerulean Blue Mica
  • ประหยัดแบบนี้ เที่ยวละมัยเลยเรา

ทำไมเขียนว่า ห้อง ๒ คน ๖๐๐ บาท แต่ทำไมมาบอก ๒ คน คนละ ๗๕๐ บาทไ ม่เข้าใจ

ออฟไลน์ Meen

• AC No.556
  • สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 7936
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: มีน
  • รถ: GLX M/T
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl

เริ่มโอนตังส์ได้ตั้งแต่วันไหนค่ะท่าน... :-X

ออฟไลน์ Mitsubishi Attrage

• AC No.9999
  • Administrator
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1
  • พลังน้ำใจ : 26
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: @มิน
    • Mitsubishi Attrage
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

เริ่มโอนตังส์ได้ตั้งแต่วันไหนค่ะท่าน... :-X

เริ่มได้เลยครับ โอนก่อนได้สิทธิ์ก่อน
เปิดรับแค่ห้องเต็มครับ ^^
ติดตามข่าวสาร Mitsubishi Attrage (มิตซูบิชิ แอททราจ) ได้ที่ช่องทางต่างๆดังนี้
- Website : www.Attrage-Club.com
- Facebook : www.facebook.com/AttrageClub
- Groups : http://www.facebook.com/groups/AttrageClub/
- Line : http://www.attrage-club.com/index.php/topic,791.html

ออฟไลน์ payu.ff@gmail.com

• AC No.117
  • สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 1755
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: เอฟ
  • รถ: GLS CVT

ไป2คนจ่ายทั้งหมด1500ถูกไหมคับ

ออฟไลน์ phimpraveena

• AC No.384
  • สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 4979
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: สุโขทัย
  • ชื่อเล่น: แมงปอ
  • รถ: GLX CVT

:emo_106: รับแซ่บเจ้าค่ะ ขอดูคิวแป๊บนะคะ

ออฟไลน์ POTTER

• AC No.210
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3166
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: มหาสารคาม
  • ชื่อเล่น: พอทเตอร์
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica

ห้องเต็มยัง   :emo_037:

ออฟไลน์ ศรัณย์

• AC No.003
  • ATTRAGE STAFF TEAM
  • *
  • สมาชิก ID: 2826
  • พลังน้ำใจ : 23
  • ชื่อเล่น: เก็บ
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica

ขอชีแจ้งรายละเอียดการจองห้องพักน่ะครับ
 ในกรณีที่ท่านมา1 ท่านประสงค์ไม่อยากพักส่วนตัวท่านสามารถจองพักห้องคู่ได้โดยท่านต้องชำระ ค่าห้อง 600 บาท ค่าอาหาร 1 ท่าน 450 บาท รวมเป็นเงิน 1050 บาท แจ้งกรอกรายละเอียดในแบบฟอร์มว่าพัก 1 ท่าน
  ในกรณีที่ท่าน รวมกันมาได้2 ท่าน ท่านก็สามารถจองห้องคู่ โดยท่านจะต้องชำระเป็นค่าห้อง 600 บาท ( หารกันคนล่ะ300 บาทเก็บกันเอง) และค่าอาหารสำหรับ 2 ท่าน 900 บาท(เก็บกันเองคนล่ะ450บาท) โดยท่านกรอกรายละเอียดลงในแบบฟอร์มว่าพัก2ท่าน โดยการชำระโอนเต็มจำนวน1500 บาท โดยผู้ที่จองเป็นคนชำระเต็มจำนวน แล้วท่านไปเหารเก็บกับผู้ร่วมพักกันเองครับในกรณีมามากกว่า2ท่านเช่น 3 ท่านท่านประสงค์จะพักห้องเดียวกันท่านสามารถแอบนอนพักห้องเดียวกันได้ไม่เสียค่าห้องเพิ่มแต่ค่าอาหารท่านต้องเสียเพิ่มอีก450 บาทครับต้องลงในแบบฟอร์มเลยน่ะครับว่ามา3ท่านพักห้องเดียวกัน
 ในกรณีที่ท่านมารวมกันได้4 ท่านท่านสามารถเปิดห้องพักห้องรวม4 ได้โดยท่านต้องชำระเป็นค่าห้อง 1000 บาท และค่าอาหาร4 ท่าน 1800 บาท รวมเป็น 2800 บาท โดยจองและโอนชำระเพียงท่านเดียวแล้วแจ้งลงในแบบฟอร์มว่าพักห้องรวม4ท่าน มา4 ท่าน หรือจะมากกว่าก็น่าจะได้สัก5 ท่านพอนอนได้ครับ แล้วท่านก็ไปหารชำระกันเอง
  ในวันงานท่านมาลงทะเบียนที่งาน ว่าจองห้องพักแบบ ใด เพื่อเตรียมเบิกกุญแจ และมาจำนวนกี่ท่าน ท่านใดบ้าง จะได้เตรียมโต๊ะในช่วงค่ำ มารถจำนวนกี่คัน เพื่อรับหมายเลขรถร่วมกิจกรรม
  ในกรณีท่านที่ไม่ประสงค์จะค้างคืนแต่ร่วมเดินทางในกิจกรรมนี้ ขอเชิญได้เลยที่จุดลงทะเบียน เพื่อรับหมายเลขรถร่วมกิจกรรม ครับ
  หากมีข้อสักถามสามารถติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 082-08730521 เก็บครับ ยินดีตอบข้อสักถามทุกอย่างครับ ขอบคุณครับ

• AC No.037
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica

เริ่มจองกันได้เลยคับแล้วมาร่วมทำบุญเริ่มจองกันได้เลยคับแล้วมาร่วมทำบุญสนุกสนานกันคับและสนุกสนานกันคับ

• AC No.037

เริ่มได้เลยคับน้องมีน

เริ่มได้เลยครับ โอนก่อนได้สิทธิ์ก่อน
เปิดรับแค่ห้องเต็มครับ ^^

• AC No.003
  • *

ห้องเต็มยัง   :emo_037:
จองเลยครับตอนนี้ยังมีว่างครับ

• AC No.003
  • *

ไป2คนจ่ายทั้งหมด1500ถูกไหมคับ
มา2 ท่าน ค่าห้องพักห้องคู่ 600 บาท ค่าอาหาร2 ท่าน 900 บาท รวม 1500 บาทถูกต้องน่ะครับ

• AC No.003
  • *

ทำไมเขียนว่า ห้อง ๒ คน ๖๐๐ บาท แต่ทำไมมาบอก ๒ คน คนละ ๗๕๐ บาทไ ม่เข้าใจ
ถ้ามา2 ท่าน พักห้องพัก1 คน ค่าอาหาร2 ท่าน รวม 1500 บาท ดังนั้นหาร 2 จะเหลือคนล่ะ750 บาทครับ แต่ตอนหารกันพี่ต้องไปเก็บกันเองน่ะครับ เวลาลงทะเบียนจองให้ลงท่านเดี่ยวแล้วลงรายละเอียดว่าพัก 2 ท่าน เท่านั้นเองครับผม ถ้ามา3 ท่านจะนอนด้วยกันก็ได้น่ะครับเบียดนิดนึงค่าห้อง600ไม่เพิ่ม แต่ค่าอาหารคิด3 ท่านครับ

• AC No.003
  • *

:)ไปด้วยครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
ค่าใช้จ่ายอยู่ที่ท่านเลือกพักห้องแบบคู่ นอน2ท่าน ราคาห้องล่ะ600 บาท พักแบบห้องนอน4 ท่าน ราคาห้อง 1000 บาท ส่วนค่าอาหารคิดแบบรายหัวครับมาค้างกี่ท่านก็คิดไปท่านล่ะ450บาท เช่นท่านมา5ท่านพักห้องรวม4 ท่าน(นอนเบียดนิดนึง)ต้องชำระค่าห้อง 1000บาท ค่าอาหาร 5 ท่าน 2250 บาทครับ ใช้คนที่จองเป็นคนโอนครับแต่ในรายละเอียดการจองค่อยแจ้งว่าพักห้องแบบใด มาจำนวนกี่ท่าน แล้ววันลงทะเบียนเช้าท่านก็มาลงทะเบียนแจ้งมารถกี่คันเพื่อรับเลขรถ เท่านั้นเองครับ

• AC No.003
  • *

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ประมาณคนละเท่าไหร่ครับ

ใครจะไปต้องแจ้งความจำนงค์ภายในวันไหนอ่ะครับ
สำหรับค่าใช้จ่ายต่อท่าน แนะนำว่าท่านควรมาพักแบบเป็นคู่อิอิ หรือจับคู่กับเพื่อนที่จะไปด้วยกันมาคนล่ะคันก็ได้หรือคันเดียวกันก็ได้ ค่าใช้จ่ายค่าที่พักเราคิดเป็นห้องครับพักคู่ 600 บาท พัก 4 ท่าน 1000 บาท ส่วนค่าอาหารเราคิดเป็นหัวครับท่านล่ะ450 บาท ครับผม