เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณของรางวัลจาก TSUTOI Safe Driving Hard Racing ครับ  (อ่าน 15941 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonthata

• AC No.598
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 6873
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: TA
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ขอขอบคุณกิจกรรม Meeting ดีๆ ของทาง Club นะครับ
และขอขอบคุณผู้ร่วมสนับสนุนของรางวัล
จาก TSUTOI  Safe Driving Hard Racing (ค้ำโช๊คหน้า) ด้วยนะครับ  :emo_051:
ผมได้ทำการติดตั้งแล้ว ด้วยฝึมือจากพี่ๆ ใน Club สุดยอดมากครับ  8)
หนึบ นิ่ง สวย รู้สึกว่าพวงมาลัยมั่นคงขึ้นนะครับ  C:-)
ชอบเลยครับ 555:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ย. 2015, 23:04:59 โดย sonthata »

ออฟไลน์ BIG ART 037

• AC No.037
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1476
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: พี่อาท สุดหล่อ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ขอบคุณของรางวัลจาก TSUTOI Safe Driving Hard Racing ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พ.ย. 2015, 06:58:42 »

สุดยอดเลยคับ :emo_051: :emo_051:

Tags: