เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: อำลาหน้าที่"ประธานคลับ"ประจำปีที่2  (อ่าน 15978 ครั้ง)

ออฟไลน์ ymut

• AC No.004
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 3000 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1017
  • พลังน้ำใจ : 217
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
 Share 

เนื่องด้วยผมได้หมดสาระในการทำหน้าที่มาตั้งแต่ช่วงปลายปีที่ผ่านมา ก็เพิ่งได้มีโอกาสได้เข้ามาทักทาย อำลากันตรงนี้นะครับ

สำหรับใน2ปีที่ผ่านมานั้นก็เกิดสิ่งที่ดีและไม่น่าจดจำมากมาย ซึ่งเป็นเรื่องธรรมดานะครับ สำหรับสังคมหมู่มาก การกระทบกระทั่งกัน น่อมมีบ้างเป็นธรรมดา สิ่งที่เลวร้ายก็ปล่อยผ่านมันไป ผมไม่ขอเอ่ยถึงอีก แต่จะขอเอ่ยแต่ในสิ่งดีๆที่มีให้กันในคลับอันอบอุ่นแห่งนี้นะครับ

ผม....ต้องขอใช้คำว่าขอบพระคุณพี่น้องที่ให้ความไว้วางใจผมในการเป็นตัวแทนทำหน้าที่ตรงนี้นะครับ และผมเองก็เชื่อว่า "ผมได้ปกป้องหลายสิ่งๆหลายอย่าง และทำได้ดีที่สุดให้สมกับความไว้ใจ"ได้แล้วครับ เพราะทุกสิ่งที่ผมได้คิดได้ทำออกไป ก็มีเพียงส่วนรวมเป็นที่ตั้ง
****ไม่ใช่แค่ผม แต่หมายถึงทีมงานทุกคนที่อยู่กับผมมาจนถึงนาทีนี้****

ผมขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทีมงานทุกท่านอย่างที่สุด ที่พวกเขาเหล่านี้เสียสละตน เสียสละเวลามาทำงานเพื่อส่วนรวม ด้วยใจบริสุทธิ์ ไม่มีทุกคน คลับไม่มีทางเดินมาถึงวันนี้ได้ครับ

ส่วนถ้าผมไปขัดตาขัดใจขัดขาใครเข้า ในวันนี้ผมขอขมา ขอโทษ และขออภัยอย่างสูงสุดด้วยครับ

***เพราะจากนี้ ผมไม่ใช่ประธานคลับนี้อีกต่อไป แต่อาจเป็นแค่สมาชิกเว็บ1คนก็เท่านั้นครับ***

ทุกคนที่เข้ามาน่ารักมากมายครับ มิตรภาพดีๆเกิดขึ้นที่นี่ และต่อจากนี้ไปก็จะเป็นคนรุ่นใหม่หรือรูปแบบใหม่อย่างไรก็ว่ากันไปนะครับ

สุดท้ายผมขอกล่าวอำลาอย่างเป็นทางการอีกครั้งไว้ณ.โอกาสนี้ และขอขอบคุณคลับนี้ที่ทำให้เราได้มาเจอกันครับ และ(ปลดคำว่าประธานคลับออกได้เลยครับ)^^

ขอบคุณ....... ^^
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ Mr.Kosit

• AC No.224
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1877
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: สงขลา
  • ชื่อเล่น: สิทธิ์
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
  • รูปชั่ว ตัวดำ
Re: อำลาหน้าที่"ประธานคลับ"ประจำปีที่2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ม.ค. 2016, 16:00:29 »

ขอบคุณสำหรับการทำหน้าที่แทนสมาชิก ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ ขอบคุณที่ได้รู้จักนาย และขอบคุณในหลายเรื่องที่กล่าวไม่หมดไม่สิ้น
                                                        ด้วยรักและผูกพัน
                                                     ในนาม  กูขับแอททราจ

• AC No.004
  • *
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
  • YmuTumY Love Attrage Black Mica
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: อำลาหน้าที่"ประธานคลับ"ประจำปีที่2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ม.ค. 2016, 16:01:44 »

ขอบคุณครับ นายบ่าว ตูดดำ^^
YumTumY Love Attrage Black Mica

ออฟไลน์ POTTER

• AC No.210
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3166
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: มหาสารคาม
  • ชื่อเล่น: พอทเตอร์
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ม.ค. 2016, 16:27:25 »

:emo_023: :emo_023: :emo_023:
อยู่ต่อได้ไหม อีกสักนิดนึง

ออฟไลน์ VãÇPlù$

• AC No.074
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 391
  • พลังน้ำใจ : 69
  • จังหวัด: กาฬสินธุ์
  • ชื่อเล่น: แว๊กซ์
  • ซื้อไว้ใช้ ไม่ได้ซื้อไว้ขาย ทำไมต้องโตโยต้าฮอนด้า
    • My Facebook
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ม.ค. 2016, 16:28:34 »

ป่ะๆ พวกเราได้ เวลาย้ายบ้านละ ปลวกกินหมดแล้ว หลังนี้

ออฟไลน์ ซิ่งสายฟ้า

• AC No.034
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1012
  • พลังน้ำใจ : 46
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ซิ่งสายฟ้า
  • สีรถ: สีฟ้า Cerulean Blue Mica
  • ประหยัดแบบนี้ เที่ยวละมัยเลยเรา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ม.ค. 2016, 16:37:13 »

มาเป็นคนสถานะเดียวกันมา ไม่มีใครเป็นประธาน สมาชิกเท่ากันหมด มาร่วมเขย่าแตดกัน

ออฟไลน์ Minnie♥Kiie♥

• AC No.608
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6409
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ♥Kiie♥
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • Happy Time can make by your self

• AC No.004
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 ม.ค. 2016, 20:07:57 »

!!!!

Tags: