เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามแนวทาง เกี่ยวกับล้อครับ  (อ่าน 15260 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2dadream

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 9496
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: Dream
  • รถ: GLX M/T
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

พอดีผมอยากได้ล้อแม๊กเดิม 15" ของแอททราจตัวท๊อปครับบบ ทีนี้พวกร้านในเวปขายกันราคาแรงมากเลย ซึ่งผมเจ็บใจจากเวลาเอาล้อเดิมไปตีเทิร์นมาแล้วได้ราคาแม๊กดีๆแค่ 1000-1500 รวมยาง เจ็บจี๊ดดดด :emo_046:
แล้วพี่ท่านเอาไปขายกันชุดนึงหมื่นกว่าบาท ผมเลยจะมารอดักครับ ใครจะไปใส่ล้อซิ่งทักมาหาผมทีครับ ผมให้แพงกว่าร้านเลย 1000 นึงครับ เค้าตีมาเท่าไหร่ผมให้เพิ่ม ไม่เอายางด้วยให้ร้านมันเอายางไปเลยครับ พอดีจะจับมาใส่มิราจครับ ตอนนี้ใส่ล้อใหญ่มันติดซะเหลือเกิน ผบ. ไม่ปลื้มครับอยากทำเดิม

ปล.ถ้าผิดกฎ ย้ายห้องให้ผมทีครับ พอดีคิดว่าถามแนวทางห้องนี้คนที่อยากไปใส่ล้อน่าจะเยอะอยู่
.
ปล2.หลังไมค์มาแอดไลน์หรือคุยหลังไมค์ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Panawadee2533

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 9330
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ตังเม
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
Re: สอบถามแนวทาง เกี่ยวกับล้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มี.ค. 2016, 08:49:20 »

:emo_107:

ออฟไลน์ forever

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 9555
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: wanaleekit
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
Re: สอบถามแนวทาง เกี่ยวกับล้อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มี.ค. 2016, 20:14:50 »

ของเราจัดมาล้อTop ขอบ15
ที่12,000บ.พร้อมยาง ปลายปี2015อ่ะ
เทิร์นกับล้อกระทะ14นิ้วนะ ถ้าไม่เทิร์น14,500บ. อยากได้ก็ต้องทำใจยอมจ่าย :-[ :P :emo_023:

Tags: