เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเจอแบบผมบ้าง  (อ่าน 9644 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonmutalu

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5333
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: นนท์
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
  • ก็งบมันน้อยต้องทำใจ
    • รางวัลและกิจกรรม
มีใครเจอแบบผมบ้าง
« เมื่อ: 10 ก.ค. 2017, 20:20:52 »
 Share 

วันนี้เอารถเข้าเช็คตามระยะปกติสักักช่างศูนโทรเข้ามาเราคิดว่าจะได้รับรถแล้ว ^-^แต่สิ่งที่ไม่คาดฝันต้องสะลาย :Pเขาโทรมาบอกว่าเกลียวที่อ่างน้ำมันมันรูดต้องเปลี่ยนอ่างใหม่ :emo_023:แล้วทราบว่าศูนเขาจะรับผิดชอบใม้คับรออะไหร่พรุ่งนี้ถึงจะได้ต้องไปทำงานไม่มีรถใช้ :P :blank:พอมีใครทราบบ้างใม้คับต้องอย่างไง

ออฟไลน์ kittah2010

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 9824
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: อุทัยธานี
  • ชื่อเล่น: กิตติ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
Re: มีใครเจอแบบผมบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.ค. 2017, 11:16:19 »

ถ้ารถเข้าเช็คระยะที่ศูนย์ตลอด ทางศูนย์คงต้องรับผิดชอบครับ
เพราะเราคงไม่ก้มลงไปคลายน็อตถ่ายน้ำมันเครื่องเล่นเองแน่ๆ

ปล.ถ้าเราเผลอไปถ่ายน้ำมันเครื่องเองข้างนอกมา มีหวังช่างศูนย์ต้องโบ้ยให้ จขกท เป็นแน่

ออฟไลน์ nonmutalu

• สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 5333
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: นนท์
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีขาวมุก White Pearl
  • ก็งบมันน้อยต้องทำใจ
Re: มีใครเจอแบบผมบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ก.ค. 2017, 16:38:35 »

เรียบร้อบคับสบายใจไป 555:) :emo_107:

Tags: