เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: แม็ก ขอบ15/6.5 ET 38 + ยาง GR100 195/55/15 มันโอเคมั้ย...  (อ่าน 5085 ครั้ง)

ออฟไลน์ kyosisimaru

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11951
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: แจ็ค
  • รถ: GLX M/T
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

อยากจะถามครับ ตามหัวข้อ มันจะติดซุ้มไหมครับ กรณีนั่งเต็มและสัมภาระเต็ม แล้วจำเป็นต้องเสริมกันโคลงหน้าและหลังไหมครับ และยาง GR100 ท่านไหนใช้อยู่แนะนำ ข้อดี ข้อเสีย ทีครับ ไม่อยากพลาดดดดด

และอยากถามราคาร้านอื่นๆด้วย ร้านแถวลาดพร้าว ยกชุดข้างต้น 26400 บาท ถูกหรือแพงกว่าที่อื่น ใครมีที่ไหนบริการดี ราคาถูกกว่านี้แนะนำทีครับ แถว ราม ลาดพร้าว บางกะปิ รามอินทรา

ออฟไลน์ noom101

• AC No.334
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3296
  • พลังน้ำใจ : 11
  • จังหวัด: Roi-et
  • ชื่อเล่น: noom101
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
Re: แม็ก ขอบ15/6.5 ET 38 + ยาง GR100 195/55/15 มันโอเคมั้ย...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ก.ย. 2017, 15:40:01 »

อยากจะถามครับ ตามหัวข้อ มันจะติดซุ้มไหมครับ กรณีนั่งเต็มและสัมภาระเต็ม แล้วจำเป็นต้องเสริมกันโคลงหน้าและหลังไหมครับ และยาง GR100 ท่านไหนใช้อยู่แนะนำ ข้อดี ข้อเสีย ทีครับ ไม่อยากพลาดดดดด

และอยากถามราคาร้านอื่นๆด้วย ร้านแถวลาดพร้าว ยกชุดข้างต้น 26400 บาท ถูกหรือแพงกว่าที่อื่น ใครมีที่ไหนบริการดี ราคาถูกกว่านี้แนะนำทีครับ แถว ราม ลาดพร้าว บางกะปิ รามอินทรา
สเป็ค  ล้อ  ใส่  7" ก็ได้ครับ  ยา' 195/55/15 ET38  ใช้ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร  ส่วน GR100 ไม่รู้ครับ   
ส่วนตัวผมใช้แต่  dunlop  ใช้มาตั้งแต่สมัยขี่  มอ'ไซร์  ยันป่านนี้ครับ

ออฟไลน์ kyosisimaru

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11951
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: แจ็ค
Re: แม็ก ขอบ15/6.5 ET 38 + ยาง GR100 195/55/15 มันโอเคมั้ย...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ก.ย. 2017, 16:49:59 »

สเป็ค  ล้อ  ใส่  7" ก็ได้ครับ  ยา' 195/55/15 ET38  ใช้ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร  ส่วน GR100 ไม่รู้ครับ   
ส่วนตัวผมใช้แต่  dunlop  ใช้มาตั้งแต่สมัยขี่  มอ'ไซร์  ยันป่านนี้ครับ
Sumurai scb ร้านไม่มีรุ่น 7" อ่าครับ มีแต่ 6.5 หรือใครมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ...

Tags: