เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าจอเครื่่องเล่นมืดสนิท ภาพไม่ขึ้น  (อ่าน 510 ครั้ง)

ออฟไลน์ davie

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2149
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: davit
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ตัว Top 4 ปี หมดประกันแล้ว
อาการเสียคือตอนแรกขึ้น error ปิดแล้วเปิดใหม่ก็ติด
หลังจากดับเครื่องแล้วสตาร์ทใหม่จอก็มืดสนิท
ถามศูนย์บริการแจ้งว่าอาการนี้บอร์ดเสียถ้าซ่อมประมาณ 8,000 บาท
แต่มีโอกาสเสียอีก
ผมจึงอยากถามเพื่อนๆว่ามีร้านข้างนอกรับซ่อมไหมหรือว่าหาจอรุ่นอื่นมาใส่แทนได้มั้ยครับ
และใช้งบเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

Tags: