เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ปวดเมื่อยหลังตอนขับรถ  (อ่าน 1278 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kung_glory

• AC No.198
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3093
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Kung
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
ปวดเมื่อยหลังตอนขับรถ
« เมื่อ: 19 พ.ย. 2017, 12:34:09 »
 Share 

ขับรถเหมือนเมื่อยหลัง ลักษณะเหมือนหลังไม่ถึงเบาะอะคะ  ถ้าเสริมฟองน้ำที่เบาะจะแก้ไขได้หรือเปล่าคะ เพื่อนๆ ท่านไหน เคยมีประสบการณ์เรื่องนี้มั้ยคระ เบาะที่ใช้อยู่ เป็นเบาะหนัง ออกมาจากศูนย์เรยค่ะ แบบในรูปค่ะ  ;) ;) ;)
"คนเลวที่ช่วยเหลือคนอื่น ยังดีกว่าคนดีที่ไม่เคยช่วยเหลือใคร"

ออฟไลน์ hurikain

• AC No.247
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3649
  • พลังน้ำใจ : 27
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เคนโจ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
    • ขายสบู่เอ็นไซม์ จันทร์เจ้าฉาย
Re: ปวดเมื่อยหลังตอนขับรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พ.ย. 2017, 07:24:34 »

หาเบาะมาหนุนหลังก็น่าจะช่วยได้นะครับ ไม่ต้องถึงขนากเปลี่ยนเบาะรถใหม่หรอกมั้งครับ ลองดูครับ

ออฟไลน์ Kung_glory

• AC No.198
  • สมาชิก 200 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3093
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Kung
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีดำ Pyreness Black Mica
Re: ปวดเมื่อยหลังตอนขับรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พ.ย. 2017, 22:48:00 »

หาเบาะมาหนุนหลังก็น่าจะช่วยได้นะครับ ไม่ต้องถึงขนากเปลี่ยนเบาะรถใหม่หรอกมั้งครับ ลองดูครับ

ขอบคุณคร่า เดี๋ยวลองดู ;) ;) ;)
"คนเลวที่ช่วยเหลือคนอื่น ยังดีกว่าคนดีที่ไม่เคยช่วยเหลือใคร"

Tags: