เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: มีรถคันแรกในชีวิตครับ น้องบลูฮาวาย  (อ่าน 1027 ครั้ง)

ออฟไลน์ skebord

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 12059
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: skebord
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีฟ้า Cerulean Blue Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

เรียนจบ เก็บเงินตั้งแต่สมัยเรียนและได้งานมำออกรถคันแรกในชีวิตครับ  เลือกรุ่นนี้สวยมากครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับไม่เคยรู้เรื่องรถคันผม  อยากหาร้านแต่งสปอยเรอร์ สเกตสวยๆครับแนะนำหน่อยนะครับ  น้องบลูฮาวายครับบ    ??? ??? ::) C:-) C:-) :emo_106:

ออฟไลน์ hurikain

• AC No.247
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3649
  • พลังน้ำใจ : 27
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เคนโจ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
    • ขายสบู่เอ็นไซม์ จันทร์เจ้าฉาย
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: มีรถคันแรกในชีวิตครับ น้องบลูฮาวาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พ.ย. 2017, 07:16:40 »

ยินดีด้วยครับ เรื่องสปอยเลอร์ กับสเกิร์ต เซลส์เขาไม่ได้แถมติดมาให้เลยหรอครับ? ถ้ายังไงลองติดต่อเซลส์ดูอีกทีนะครับ ปกติซื้อรถมา เซลส์เขาจะต้องแถมให้นะครับ

Tags: