เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: Sensorกันชนทำพิษ  (อ่าน 3484 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catisapet

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 12351
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ซัน
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
    • รางวัลและกิจกรรม
Sensorกันชนทำพิษ
« เมื่อ: 22 ก.พ. 2018, 18:44:08 »
 Share 

ผมใช้ ตัวท้อปปี2017 เพิ่งออกรถมา2เดือน เเต่เคยขับตัวท้อปปี2015ของพี่สาวมาสักพัก
รุสึกว่า เซนเซอร์ กันชนรอบตัวมันไกลไปหน่อย มอไซค์วิ่งผ่านไกลๆ ก้สะอึก จะเร่งเเซง ก็หนืด ล่าสุด รถติด จะย้ายเลนไปเลนที่โล่ง เหยียบคันเร่งเเล้ว มันล็อคล้ออัตโนมัติกลางถนน โดนเขาด่าพ่อไปทีนึง เลยอยากทราบว่า พอจะมีวิธีลดระยะหรือความละเอียดอ่อนของเซนเซอร์หรือไม่ก็ปิดมันมั้ยครับ ไปที่ศูนย์เขาจะปรับให้เราได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ hurikain

• AC No.247
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3649
  • พลังน้ำใจ : 27
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เคนโจ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
    • ขายสบู่เอ็นไซม์ จันทร์เจ้าฉาย
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: Sensorกันชนทำพิษ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ก.พ. 2018, 08:35:32 »

ผมใช้ ตัวท้อปปี2017 เพิ่งออกรถมา2เดือน เเต่เคยขับตัวท้อปปี2015ของพี่สาวมาสักพัก
รุสึกว่า เซนเซอร์ กันชนรอบตัวมันไกลไปหน่อย มอไซค์วิ่งผ่านไกลๆ ก้สะอึก จะเร่งเเซง ก็หนืด ล่าสุด รถติด จะย้ายเลนไปเลนที่โล่ง เหยียบคันเร่งเเล้ว มันล็อคล้ออัตโนมัติกลางถนน โดนเขาด่าพ่อไปทีนึง เลยอยากทราบว่า พอจะมีวิธีลดระยะหรือความละเอียดอ่อนของเซนเซอร์หรือไม่ก็ปิดมันมั้ยครับ ไปที่ศูนย์เขาจะปรับให้เราได้มั้ยครับ

ให้ 0 เขาปรับให้ได้ครับ ลองไปที่ 0เลยครับ

Tags: