เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: SONY XAV-W650BT ใน Attrage เพี้ยน  (อ่าน 672 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hikizumi

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 12563
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Ze
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
    • รางวัลและกิจกรรม
SONY XAV-W650BT ใน Attrage เพี้ยน
« เมื่อ: 13 พ.ค. 2018, 20:36:09 »
 Share 

Attrage 2016 เครื่องเล่น 2Din ของ SONY เพี้ยน ครับ... ก่อนหน้านี้ ต่อ.กล้อง กลัง แล้ว ..ฟิวไฟถอย ขาด... เปลี่ยนฟิวกลับมาอีกที ..เพี้ยนเลยครับ...กล้องถอยปรกติ เข้าR ก็ ขึ้นเลย..ตอนนี้.. ไม่ขึ้นครับ  ต้องคริกที่ กล้องในหน้าจออีกที และปุ่มควบคุม ที่ พวงมาลัย.. เพี้ยนหมดเลย ครับไช้ ไม่ได้เลย ครับ... มี วิธี แก้ใข ใหม ครับ ?? ขอบคุณ ครับ

• *
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
Re: SONY XAV-W650BT ใน Attrage เพี้ยน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พ.ค. 2018, 20:43:23 »

ผม เปลี่ยนฟร้อนใหม่ไปเลย ดีใหม ครับ?

• *
Re: SONY XAV-W650BT ใน Attrage เพี้ยน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พ.ค. 2018, 03:39:53 »

ผม ซื้อ ฟร้อนรุ่นเดิม ยี่ห้อเดิมมาใส่แล้วครับ... ปุ่มพวงมาลัยหายเพี้ยนแล้ว.. แต่ กล้อง เข้าถอยแล้ว ไม่ยอมเปิด .. ต้อง จิ้มเปิดที่หน้าจอ .. ผม หาข้อมูลแล้ว น่าจะต้องต่อ สาย Reverse in แนะนำวิธีต่อด้วยครับ .. ไม่รู้ว่าของศูนย์ ต่อมา ยังไง  ขอบคุณ ครับ