เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าR แล้วกล้องไม่ขึ้น ครับ  (อ่าน 1563 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hikizumi

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 12563
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Ze
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
    • รางวัลและกิจกรรม
เข้าR แล้วกล้องไม่ขึ้น ครับ
« เมื่อ: 28 พ.ค. 2018, 13:28:50 »
 Share 

สอบถามนิดนึง ครับ..เครืองเล่น Attrage 2016 เครื่อง เล่น SONY XAV-W650BT ครับ พอเข้า R แล้วกล้องไม่ขึ้น ครับ.(ต้องกดเปิดกล้องเอาเอง ครับ). อาจจะ เพราะ สาย Reverse สีชมพูที่ศูนย์ ใส่มาหลุด ครับ..แต่ไม่รู้ว่า ใส่ตรงใหน อย่างไร บ้าง ครับ.. รบกวน แนะนำหน่อย ครับ.. ตอนนี้ ถอยชนไป ครึ้ง นึงแล้ว ครับ. ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ Hikizumi

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 12563
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Ze
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver
Re: เข้าR แล้วกล้องไม่ขึ้น ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 พ.ค. 2018, 19:03:41 »

ทำได้ แล้ว ครับ . ขอบคุณ ครับ.......

ออฟไลน์ Karaokehaha

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 12623
  • จังหวัด: ลพบุรี
  • ชื่อเล่น: นก
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
Re: เข้าR แล้วกล้องไม่ขึ้น ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มิ.ย. 2018, 12:13:40 »

สายกล้องน่าจะมีปัญหา