เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้อง Attrage คิดยังไงกับกระแสไม่เติม ปตท. ????  (อ่าน 3760 ครั้ง)

ออฟไลน์ twopeninacar

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4155
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: เคท
  • รถ: GLX CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ส่วนตัวคิดว่าเป็นแค่ระบายอารมณ์มากกว่า เพราะเหตุผลก็รู้ๆ กันอยู่ว่าช่วงนั้นราคาน้ำมันมันปรับขึ้น (ถ้าติดตามสถานการณ์ราคาน้ำมันอะนะ) คือผมไม่แปลกใจหรอกที่ขึ้น แต่ที่แปลกใจคือไม่ให้สนับสนุนปั๊มไทย แต่ดันให้ไปสนับสนุนปั๊มต่างชาตินี่สิ เอาอะไรคิดว้า

ผมไม่ได้ว่าพี่น้องชาว Attrage นะครับ ใครใคร่เติมปั๊มไหนก็เติมครับ

ออฟไลน์ Hikizumi

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 12563
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Ze
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีบรอนซ์เงิน Cool Silver

โดย ปรกติ .. ไม่ขึ้น ไม่ลง ผมก็ ไม่ได้เติม ปตท. อยู่แล้ว ครับ.เข้าไป เติมลมยางอย่าง เดียว..ปั้ม ไทย ยังมี บางจาก มี PT ครับ. โดยข้อมูลที่ผมมี.. ผมรู้สึกว่า. ปตท. ก็ยังไม่พูดความจริงเท่าไร..ไม่เอาดีกว่าเด๋ยวบิน..เอาเป็นว่า เรื่องไม่เติมผม เฉยๆ ครับ.แต่ขึ้นราคา.................ก็ ยังไม่เห็นด้วยเท่าไร.ครับ.พอและ...

ออฟไลน์ Charawan

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2538
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: Charawan
  • รถ: GLS CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
Re: พี่น้อง Attrage คิดยังไงกับกระแสไม่เติม ปตท. ????
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2018, 22:19:31 »

เลิกเติมมา 1-2ปี แล้วครับ ถ้าจำเป็นต้องเติมแค่100-200เพื่อวิ่งไปเติมปั๊มอื่นได้ 

ออฟไลน์ kittah2010

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 9824
  • จังหวัด: อุทัยธานี
  • ชื่อเล่น: กิตติ
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีแดง Red Metallic
Re: พี่น้อง Attrage คิดยังไงกับกระแสไม่เติม ปตท. ????
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2018, 10:37:00 »

ผมเติม PT ตลอดเกือบ 2 ปี มาแล้ว
สมัครบัตรสะสมแต้ม ไว้ลดค่าน้ำมัน กับลดกาแฟสดพันธุ์ไทย

Tags: ปตท.