เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องเฟลชเชอร์ไฟเลี้ยว Attrage  (อ่าน 1708 ครั้ง)

ออฟไลน์ AK-47

• AC No.664
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8235
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ชุมพร
  • ชื่อเล่น: พงษ์
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
  • แรงม้าไม่น่าจะมีผล ถ้าคนไม่มีเเรงใจ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

ขอสอบถามเพื่อนๆเพื่อเป็นความรู้เเละข้อมูลด้วยครับ เรื่องเฟลชเชอร์(ตัวกระพริบ)ไฟเลี้ยวของ Attrage ครับถามว่ามันอยู่ตรงส่วนไหนของรถครับ ผมเเกะดูหลังหน้าปัดก็ไม่ใช่ครับมันเป็นแค่ลำโพงเล็กๆไว้เพื่อเป็นเสียงไฟเลี้ยวเวลาเราเลี้ยว แต่มันไม่ใช่เฟลชเชอร์(ตัวกระพริบ) ผมลองดูในรถอีกคันของผม เป็นกระบะอีซูซุ ปรากฎว่าหาเจอครับอยู่เเถวใต้พวงมาลัยเป็นเฟลชเชอร์ 3ขา ในาพมันคือของ อีซูซุนะครับ หาของ attrageยังไม่พบเลย หรือว่าเค้าใช้ระบบอย่างอื่นในการกระพริบหรือเปล่าครับท่านใดทราบ ขอข้อมูลด้วยครับ
เมล์ INFANTRYCOMPANY2531@gmail.com  ID:LINE @oyj4980w ติดต่อได้24ชั่วโมงคับ

ออฟไลน์ AK-47

• AC No.664
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8235
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ชุมพร
  • ชื่อเล่น: พงษ์
  • รถ: GLS Ltd. CVT
  • สีรถ: สีเทาดำ Eisen Gray Mica
  • แรงม้าไม่น่าจะมีผล ถ้าคนไม่มีเเรงใจ
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ขอสอบถามเรื่องเฟลชเชอร์ไฟเลี้ยว Attrage
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พ.ค. 2019, 09:08:52 »

ท่านใดทราบข้อมูลบ้างครับ
เมล์ INFANTRYCOMPANY2531@gmail.com  ID:LINE @oyj4980w ติดต่อได้24ชั่วโมงคับ

Tags: